Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, magic shaving powder ina madhara ya kiafya?

Discussion in 'JF Doctor' started by mhalisi, Feb 24, 2012.

  1. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba kuuliza kuhusu hii magic shaving powder ambayo watu mbalimbali wanaitumia kunyoa ndevu iwapo ina madhara ya kiafya kama vile kuweza kupata ugonjwa wa kansa hapo baadaye?
     
  2. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wadau naomba kuuliza kuhusu hii magic shaving powder ambayo watu mbalimbali wanaitumia kunyoa ndevu iwapo ina madhara ya kiafya kama vile kuweza kupata ugonjwa wa kansa hapo baadaye?
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Duh hii nayo ni siasa?
     
  4. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaha.....wabongo bana.
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mara nyingine ni bora ukasoma tu bila kuposti kitu..!
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Labda inahusiana na siasa!
     
  7. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    I dont know how old r u, but dont use that, if something is made specially for black people dont ever use it!
     
  8. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Here are some of the drawbacks: 1 you turn grey before ur age 2 u loose ur usual functioning power i mean sexual e.t.c
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu uuu Au ndo iliyomwaribu mwakyembe mbona hueleweki
     
  10. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    hizi siasa nw daaah
     
  11. A

    Aldo Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wats this fuss about,..the only outspoken effect of some drugs or items is ''effect of impotence''
    therez no drug that has no effect because of the chemicals used
     
  12. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa kweli hapa tuchauriane vyema kwan nami natamani kuitumia,kila nikinyoa natoka mapele sababu ndevu zinajisokota ndani ya ngozi na kushindwa kutoka nje. So anayefahamu dawa ya kumaliza tatizo hilo tushauriane.
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Madhara ya kwanza ni kunyonyoka kwa kidevu chote then mashavu kuvimba kichwa kuumuka na kukatika ulimi ugonjwa huu unaitwa hypoclamitiachios.
     
  14. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    natumia magic kwa miaka mitano sasa.
    imesaidia kuondoa tatizo la vipele kwa asilimia 95.
    Ni nzuri kwa kweli, ila ina masharti ya kwamba ukishanyolewa lazima uoshwe vizuri.
    Pia lazima ipakwe na kinyozi mzoefu.
    Hii inamaanisha ili utumie magic bila tatizo, ni lazima uende salon.
    nimejaribu ku search internet juu ya madhara yake sijapata chochote cha kukatisha tamaa.
    still, ni vyema kuwa na tahadhari ya kusafisha kidevu vizuri.
    Nyembe na mashine katika karne hii ya ukimwi na magonjwa ya ngozi ni hatari sana!
     
  15. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Magic shaving powder ina madhara kwasababu imebeba chemical inayoitwa barium sulphide ambayo hupenya kwenye ngozi na kuunguza sehemu ya uso wa ngozi au kufanya vinyweleo kuota kueleka ndani badala ya kutoka nje (pseudo-folliculitis) so achana nayo kwa ajili ya afya ya ngozi yako
     
  16. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    utagusishwa au kunyweshwa sumu,ahaaaa inaweza kuwa kiwembe alitumia hiyo magic powder
     
  17. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Been using it for 20 years,kama kuna after effects mimi sijaziona
     
  18. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    nawasalimu wote katika Jina la Bwan wetu Yesu Kristo.
    naomba kufahamishwa juu ya hizi shavivng powder, je zina side effect yeyote ile kwa wale wanaotumia mara kwa mara kwani mi nimekuwa nikiitumia kila weekend ninapokwenda kushave ndevu.
    natumaini kuelimishwa kwa kina na wataalamu walipopo humu ndani na ninatanguliza shukrani kwa kila atakayechangia.
    BARIKIWA
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ubarikiwe pia. subiri wataalamu waje!
     
  20. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hodi jamvini wana JF, naomba kuelimishwa kuhusu madhara ya kutumia shaving powder mfano magic powder and the like katika kunyolea ndevu na hata nywele za kichwani (kipara), those short term effects as well as long term effects.
     
Loading...