Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Maggid Mjengwa ndiye Mwanakijiji kama ilivyoelezwa na BBC?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dark City, Jul 27, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Katika mjadala unaoendelea sasa hivi katika idhaa ya Kiswahili ya BBC, Charles Hillary amemtambulisha Magid Mjengwa kama Mwanakijiji. Magid anashiriki mjadala kuhusu mauaji yaliyotokea Norway (akiwa Sweden) na hakukanusha kwamba yeye si Mwanakijiji. Ina maana kwamba yeye kweli ni Mwanakijiji??

    Labda atakuja kutupatia ufafanuzi kwanii mimi nijuavyo, Majid siyo Mwanakijiji wa JF a.k.a Mzee Mwanakijiji!

     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,536
    Trophy Points: 280
    Mwanakijiji hawezi kuwa Bogus kama Maggid Mjengwa. hivi ni vitu viwili tofauti, hapa mmoja ana bei lakini mwingine hana bei, yaani hanunuliki mpaka watakapo salimu amri.
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya sehemu, Mwanakijiji huanzaga na herufi M. M.,
    So may be ndie
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzee mwana kijiji sio mdini kama maggid.
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata mimi namtambua hivyo Mzee Mwanakijiji. Sasa kwa nini Majid hakukanusha kwamba yeye si Mwanakijiji?
     
  6. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    DC, Mzee Mwanankijiji na Mwanakijiji vinafanana??
    KWako wewe mwanakijiji ni nani??
     
  7. m

    mtotomagwanda Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atakuja mwenyewe.
    Time wil tell!!!
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    futa kauli bwana majid ni mwandishi anaeheshimika tz na dunia inajua
     
  9. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    May be alimaanisha kuwa ni mkazi wa kijijini
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,536
    Trophy Points: 280
    Nakoleza maandishi tena kwa herufi kubwa, MAJJID anaheshima kwako na kwa familia yako, usinilazimishe mimi kumheshimu mtu ninaemini hastahili heshima.
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tofautisheni kati ya Mzee mwanakijiji na mwanakijiji
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    muulzen kubenea na absalom kibanda, wanamjua vzr kwani huandka makala ktk magazet yao
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,536
    Trophy Points: 280
    Tukishatofautisha na kujuwa hiyo tofauti halafu jibu linakuja kwamba Majjid Mjengwa ndio Mwanakijiji? mbona unajichanganya mwenyewe!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda nae ni mwanakijiji ila sio Mzee Mwanakijiji!!
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    logic alwayz stands stable: and its doesn't depends on individuals na nataka nikwambie kuwa majjid sio bogus mapungufu kama anayo ni madogo na ya kbnadamu since no bads z perfect. By the way siwezi kukulazmisha unahaki yako "Mtanzania wa kawaida" kutoa mawazo yako.
     
  16. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    unamuheshimu wewe na wanao kwa sababu mna umwa DEGEDEGE
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,536
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye RED ningejisikia raha zaidi kama ungeandika Mtanzania wa kawaida sanaaaa!
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mzee Mwanakijiji na Maggid Mjengwa, mpaka mnawagombania hivyo wamelifanyia nini Taifa letu mpaka wakumbukwe? Kwanza mimi siwafahamu
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hivi 'mtoto wa mkulima' ni sawa na 'mkulima'
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kama wewe KIMA huwafahamu basi hawana umuhimu? Mijitu mingine bwana hovyo sana
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...