Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, magazeti yetu ndivyo yalivyo au...?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwakilishi, Mar 12, 2008.

  1. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika kusoma kwangu habari nyingi katika magazeti yetu napata wasiwasi kuwa si ajabu habari nyingi kama sio zote zimeandikwa au niseme zinaandikwa kishabikishabiki zaidi na wakati mwingine waandishi badala ya kuripoti tukio zima ataelemea kwenye kipengele kimoja anachoona kitauza gazeti lake na hivyo kupelekea kutoa taarifa nusunusu au hata kupotosha ukweli wa tukio zima.

    Mifano iko mingi ila nakumbuka hii ya hivi karibuni, huu unaomhusu waziri Masha? Je ni kweli aliitisha mkutano akiwa na ajenda kuu ya kumtetea Ridhiwani Kikwete au ajenda kuu ilikuwa nyingine na hili la Ridhiwani lilikuwa katika "mengineyo" aka "by the way" na siyo mada kuu kama ambavyo mwanahalisi walivyoiweka?

    Vilevile katika mkutano wa chadema je kilichoongelewa ni ufisadi tu kama inavyoripotiwa au kuna mengine yanayohusu sera za chama hicho ambayo yaliongelewa ila waandishi wameona hayalipi na hivyo kutoyaripoti?

    Hivi magazeti yetu ndivyo yalivyo? Najiuliza tu!
     
  2. o

    oldisgold Senior Member

    #2
    Mar 18, 2014
    Joined: Oct 2, 2013
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kashangae fery
     
Loading...