Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Madaktari mmesitisha mgomo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Jul 4, 2012.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Tumesikia na kuona kwenye vyombo vya habari na hususani katika taarifa ya habari ya saa 2 ya ITV kuwa madaktari wamerudi kazini na kuonyeshwa picha wakiwa kazini. Tungependa kujua kutoka kwa madaktari:Je! Mmesitisha mgomo? Kama ndivyo, toeni basi tamko la kusitisha mgomo ili wananchi tuwe na imani na tuanze kuhudhuria hospitali kwa matibabu.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa nipo wodini jaman sorry!
     
  3. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Sasa nimeamini Raisi kumbe ana nguvu sana, yaani katika hotuba yake ya kufunga mwezi alisema '..na asiyetaka kazi aache mwenyewe, asisubiri tumfukuze..' naona wamerudi kazini na wagonjwa wetu wanapona sasa.
     
Loading...