Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Mabikra wote mko Hivi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mr. Wise, Aug 8, 2012.

  1. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Wana JF naomba kujua hili,...Kuna jamaa yangu wa karibu tulipokua mwaka wa kwanza chuo kuna binti alimfungua na kumuingiza ukubwani nadhani nimesomeka,tulipofika mwaka wa tatu akawa na mwingine wa form 5, naye alikua bado jamaa akawa mfunguzi tena, jamaa anadai alikua akikereka maana haikua kazi rahisi katika tendo zima kwa wote wawili.

    Mwingine ilikua tabu hadi alimparua sana jamaa na kucha kifuani,huyu wa form 5,i libidi zitumike siku mbili na vilevile jamaa wakati wa tukio hadi aling'atwa kidole cha mkono, baadaye wote walizoea akawa akiendelea na kujilia vyake baada ya kukaa nao kwa muda tofauti maana baada ya yule aliyekua nae mwaka wa1,

    Alipomuacha akampata huyu wa mwaka wa tatu....wote hakufika nao mbali aliwaacha,jamaa kwa sasa anafanya kazi ofisi X hapa Dar es Salaam, SASA CHA AJABU WALE MABINTI SIKU ZOTE HAWAISHI KUMTAFUTA KWENYE SIMU,amebadili laini lakini bado wanapata hata namba mpya atakayoipata,

    Kila mtu kivyakevyake maana hawafahamiani(hao mabinti)..KILA MMOJA HUSEMA HATAMSAHAU MILELE,nakutaka kama hana mtu warudi kwake,lakini jamaa ana mtu na ameshawahi waambia wote ila bado wasumbufu kila iitwapo leo,msg kwa wingi,mara naomba turudiane,Nikisikia umeoa nitaumia sana etc...Sasa wana JF,wana Saikolojia na wadada hivi Mabikra wote mko hivi???????????
     
  2. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Hao wana pepo tu la ngono...kwani ni wao tu ndo waliwahi kutolewa bikra. Kila mwanamke alishawahi kuwa bikra maishani na bado tumetulia hatutafuti hao waliotuingiza mjini.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    hizi threads zitafanya wadada 'wajitoe wenyewe bikra na ma dildos' lol
     
  4. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haaa jamaa alikuwa opener? kweli.. sasa na mimi. ni mwanamume 19 yrs pia sijawahi kuna nii ila nikiamka asubuhi naona kidumuuu, je nitaitwa bikra au nani?
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mzazi wako wa kike alishawahi kuwa hivyo once upon a time before you were born. Kama mko karibu atakupa a good insight. Kwa issue sensitive kama hii, I could only trust my mom.
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kila mtu na ulimbukeni wake!
     
  7. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Etii eeh,ila nashindwa kuamini ilo.....mi nilihisi walijiwekea nadhiri atakaye kua wakwanza ndo awe mwenyewe siku zote,maana si wahuni wametulia kweli
     
  8. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa nini tena?
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Walioweka nadhiri wanasubili ndoa...huwezi kuwa sure kuendelea na aliyekutoa bikra wakati hakuna mkataba kati yenu...kwanza hii heading iko wrong..."Je Mabikra wote wako hivi?" mtu aliyekwisha tolewa bikra ni bikra???

    Na kama mtoa mada anauliza ma bikra haoni kuwa hawawezi kuwa na jibu kwa kuwa wao bado hawajaguswa???

     
  10. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Mkuu,iyo Heading imewalenga mabikra wa zamani....ndani kwenye ujumbe imejieleza.
     
  11. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe ni domo zege tu, hamna lolote mdogo wangu! ila kama ni kweli jitunze hivyo hivyo utampata demu bikira na utafurahia maisha kama mm, unanipata?
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    watoto wa sikuhizi ni kiherehere tu! .. enzi hizo watoto wakike wakiwa na mume hata ikiwa mara ya kwanza hawapati tabu sababu kungwi keshamaliza lecture na darasa limemkaa ..
     
  13. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Kumbe eeeeehhhhhhhhhhhhhh,lakini inasemekana hao wote walikua above 18,si wakubwa hao au?
     
  14. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona mimi nishawai kukata m2 utepe madada 3 lakini mpaka leo sajawai kutafutwa na mmja wapo kashaolewa
     
  15. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Eti eeeh,basi yaweza kua personality ziko tofauti,watu tofauti na mawazo,maamuzi etc.tofauti tofauti vichwani.
     
  16. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sasa nahisi mambo iko hivi..bikra iliwekwa ili itolewe na mume na sio play boy!! sasa hapa kwa mfano uko na mke wako,then na kama ni wew ndie uliye mkaribisha ukubwan kamwe hatakuacha..hawa girls wana mfwata jamaa mana jamaa kamwaga damu zao(nadhan umeelewa) na ni kawaida mana hiyo damu(aliyoimwaga) stil inamfwata,na itamfwata kamwe..sasa inakua ni ngum hawa girls kumsahau kwa sababu hiyo..na hii ni vyema ieleweke haswa kwa hawa watu ambao hawajui kukataa(play boys) kukaribisha watu ukubwan si kitu cha mchezo na ni lazim watu tujue hil..mana utaja ua watu kijinga...
     
  17. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Mkuu,humo kuna UKWELI sio siri duh..
     
  18. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi hata ckumsumbua aliyenitoa..........teh
     
  19. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Mh!ya kweli hayo
     
  20. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mhhhhh!! sipati picha!!
     
Loading...