Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mabadiliko ya sheria ya mifuko ya jamii je waheshimiwa Wabunge inawahusu??

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mchokozi, Jul 26, 2012.

  1. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF nimekaa na kutafakari kwa makini lakini sijapata jibu sahihi kuhusu mabadiliko yanayohusumifuko ya jamii, je waheshimiwa wabunge nao wanahusika na sheria hii? na kama siyo je wao si wanachama wa mifuko ya jamii? Nielimisheni tafadhari
     
  2. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,916
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa inawahusu wasingeipitisha.
    Wao wakimaliza miaka yao mitano wanavuta fedha yao yote hata kama wanaendelea na ubunge.
     
Loading...