Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je maandamamo yakupinga malipo kwa dowans yatafana na kufanikiwa.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by only83, Oct 27, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Jumamosi kuna maandamano yaliyoandaliwa na mashirika mbalimbali yasiyo ya kiserikali yakiongozwa na kituo cha sheria na haki za binadamu kupinga malipo kwa DOWANS nakuwa na shaka kama haya maandamano yatafana na kufanikiwa kama ambavyo tulitegemea,hii ni kwasababu ya kukosa nguvu kwa hizi taasisi za kutetea haki za binadamu na hasa kwa upande wetu Tanzania...Sijawai kusikia haya mashirika yakionyesha kweli huo utetezi wao mpaka tukajenga imani kwao....Kwasababu hii natilia shaka mrejesho wa wananchi kwa maandamano haya....sidhani kama watapata watu wakutosha ukitilia maanani kuwa WATANZANIA WENGI WA HALI YA CHINI HAWATAMBUI UWEPO WA MASHIRIKA KAMA HAYA na ambao ndio wengi kwenye jamii yetu,NA NDIO WALIO TAYARI KUPIGWA JUA,VUMBI NA MVUA kwa ajili ya kutetea maslahi ya nchi yao..vinginevyo tutawaona viongozi wa haya mashirika tu....

    Otherwise nawatia moyo wakazi wa DSM tuwakilisheni vyema tuko nyuma yenu........
     
  2. Ndulungu

    Ndulungu Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inshaallah MUNGU atayatia baraka yatafana na kufanikiwa kupinga wizi huu wa dowans ambapo kwa mujibu wa Sitta amewaita WAHUNI.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    NCCR MAGEUZI ni chama makini hatuwezi kuingia mkenge kwenye haya maandamano
     
  4. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    naomba wahusika wangeitangaza hata kwenye vyombo vya habari me kati ya ya watu wote ambao nmewauliza kuhusu maandamano hayo hawakuwah kusikia kabla ya mimi kuwaambia habari hizo ......naomba sana wahusika waitangaze hiyo habari...mimi binafsi naahidi kuwepo eneo la tukio kwa muda muafaka. leo tu nmerudi nyumbani naambiwa mchele umepanda toka 1500 na 1600 mpaka kufikia 2000 na zaidi...tuwakemee mafisadi wote wa cccm
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Huo ni msimamo wako binafsi au wa NCCR!!
     
  6. l

    lunogelo Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mvimba ubongo wewe huo ni msimamo wako binafsi
     
  7. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    habari za leo mbatia.
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha ha ha ha.............
     
  9. L

    Laurel421 Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkenge kwenye haya maandamano[​IMG]
     
  10. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nccr chama mfu
     
Loading...