Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je maamuzi haya yatakua sahihi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Black African, Oct 21, 2011.

  1. B

    Black African Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natanguliza salamu kwa wana jf wote nawatakieni afya njema.Naomba michangio yenu,me ni kijana wa makamo tu,bado nipo single kama miaka 3 nyuma nilipata kuanzisha urafiki na msichana,mwanzo wetu ni kwamba nilikosea namba na nikampata huyo msichana,nikamshawishi tuwe marafiki japo kwenye cm tu,kwa mara ya kwanza alikataa na mvua ya matusi kuninyeshea,kutokana na hali hiyo nikasita kumpigia cm,ila kwa mda akarudi matawi ya chini akaanza kunipigia na tukawa tunaendelea kuongea hadi leo mwaka wa 3.Backgraund ya ke anasema ni msichana 17yrs old ni yatima anaishi na mama tu huko Magomeni Dar,kiukwe hivi sasa tumezoeana sana tunaongea na kufurahi kwa pmj nikimtaja vocha hacheleweshi yaani kiujumla tunavowasiliana tu tayari ameshaziteka hisia zangu.Sasa chakunisaidia me nipo ZNZ yeye yupo DAR,yeye kuja huku hataki mm nilipata kusafiri kwenda Dar mara moja tu tulipanga kuonana hata hivyo hakuwa tayari,binafsi nataka nimuandalie safari nyengine,sijue mnanambiaje ukizingatia na masuala ya UTAPELI.
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    thetehethetheth! mwanzo wenu umenikuna!!!dahh!!
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ana 17 yrs? Na ulianza uhusiano naye 3 yrs back? I mean akiwa na 14 yrs? Na pia umesema wewe ni wa makamo? Nahisi kama ni mdogo sana brother! Nakushauri kama kweli ameteka hisia zako na una upendo wa dhati kweli, Msaidie aweze kutimiza ndoto zake za kimaisha ikiwepo elimu na baadaye ajira na maisha bora.

    Mimi concern yangu ni hali yake ya uyatima na nafikiri ni vizuri pia kuwa waungwana na kuwajali watoto wa namna hii ambao kimsingi wanahitaji zaidi faraja za dhati.

    Tafakari brother, chukua hatua ....
     
  4. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    She is a little gal under18??
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hebu kuwa wazi wewe una umri gani maana kusema tu kijana wa makamo haitoshi ... pia huoni kwamba yuko chini ya miaka 18 wewe hapo unawezia jinsi ya kumpata kwa nini usimsaidie kimawazo masuala ya shule kwanza asome???
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bado mdogo jaman!kama unampenda kweli msaidie kutimiza ndoto zake za kupata elimu kwanza akishakuwa na kazi au msingi mzuri wa maisha na umri utakuwa umeruhusu ndio uongee naye mambo ya mapnz,hofu yangu ni kwamba km utakosa busara za kusubiri kwanza itakuwa ni rahisi sana kwa yeye kurubunika nawe kutokana labda na aina ya maisha anayoishi,umri wake mdogo au ufukara na mambo km hayo,plz jitahidi kuvumilia unavyojisikia juu yake na umsaidie asome kwanza!
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Shehk umependa
     
  8. B

    Black African Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vizuri sana wadau,mi ni kijana 21yrs old,ninachokita jinsi ya kuweza kuonana kwanza face to face,binafsi nimejitolea kwa kumfuata ppte alipo,ss nataka mawazo yenu ya uamuzi huu ukizingatia jinsi nilivyomuelezea na UTAPELI,kimaisha yeye anasomeka mambo safi kushinda mimi.
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pole sana mdogo wangu cha kufanya tafuta wa makamo yako achana na u18 mwache asome kwanza.........
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mpemba kakimbia madrasa!!
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    We! Kumbe ni under 18!
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Unachotaka ni kipi?Kuonana nae sio?Kopa nauli kamtafute uonane nae uso kwa uso.Hapo ndo utajua kama ana miaka 10,18,45,ama 70 nk!Halafu unaogopaje utapeli we si mtu mzima bana?
     
  13. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umeitamani sauti yake shekhe! humjui, hujawahi kumwona, then kaziteka hisia zako? ok! jitahidi kumshauri asome kama ni mwanafunzi.
     
  14. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nitume mimi nikamuone, ah basi nitaonekana Fataki bure. Halafu mbona wanawake wapo tu au upo tayari kuoa? mbona mwenzako ni u18!
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    We kaonane nae tu sio mbaya. But kama unataka kupeleka mazoezi ya judo huko, utakuwa umehusu SOSPA yakhe!!
     
  16. F12

    F12 Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Unapofanya mambo kuwa na utayari wa negativity pia positivity na ukumbuke kuna kulizwa ktk love, binafsi naona huyo bado ni mdogo kiukwel maamuz atakayoyafanya yatakua ya kitoto bila kufikiria future na akija kulimbuka utakuja kulia na kujuta kumfahamu. Ckukatishi tamaa u can try kwan huwez kujua.
    Mawazo yangu!
     
  17. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyo ni mtoto mwache asome shule
     
  18. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    looo wote watoto
     
  19. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sasa ustaadh huo utapeli unatokea wapi? Hapo ndo sielewi bado!
    Afu acha wenge endelea kumsubiri avuke ile miaka ya sheria ili usikwaruzane na Pinda, coz mkionana saiv na hali yako hyo unaweza ukawiwa kumchakachua huyo binti wa jamuhuri afu soo itakuwa kwako!
     
  20. Dume la Nyani

    Dume la Nyani Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka cku hizi ukikamatwa na mwanafuzi kuna option mbilii......!ya kwanza ni kujenga madarasa ma wili yani A na B,na kila darasa moja ni sh mil 80 na ya pili ni kwenda jela miaka 30...!sasa kaka unachagua lipi..?achana na huyo mtt..
     
Loading...