Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je lulu anahaki juu ya kifo cha kanumba?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MPAMBANAJI.COM, Apr 13, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwenyezi Mungu ailaze riho ya Marehemu Kanimba Mahali pema peponi...Amen
    Naomba kufahamu mazingira ya kifo cha kanumba na ukweli kuhusu utetezi wa Luu...Je ni kweli Lulu anahusika!au ni ulevi aliokuwa nao mwendazake?au ni mchanganyo wa madawa na pombe inayosemekana ya kuwa mwendazake alitumia kwa wakati ule?na je ni kweli umri wa Lulu unaweza kuwa utetezi kwenye makosa ya mauwaji?

    Sina mengi ila mitarejea...nami natafuta tafsiri mbalimbali za sheria hapa nilipo
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Vuta Subira Comrade kila kitu utakipata humu jamvini,
     
  3. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Poa kamanda wangu
     
  4. c

    conelove New Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mujibu wa sheria za Tanzania kila mtu atahesabiwa kuwa hana hatia mpaka pale itakapothibitishwa na mahakama kuwa ana hatia na si vinginevyo so ukweli wa Mungu kupitia mamlaka zilizopo duniani Lulu aachwe kutiwa hatiani kinyume cha sheria na tuache haki ionekane kutendeka kwake.
     
Loading...