Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Lowassa anahudhuria vikao vya Bunge vya sasa hivi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mawenzi, Jun 17, 2011.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hodi wanaJF! Naomba kujuzwa na wanaojua. Hivi EL, RA na Chenge wanahuduria vikao vya bunge vinavyoendelea? Nauliza kwa sababu wameandamwa sana na chama chao. Kama wanahuhuduria basi ni majasiri sana mafisadi hawa.

    Ahsanteni
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sijamuona
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    el namuona sana
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    aliomba ruksa ya spika kwenda Nigeria, spika hajui kama amerudi
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Lowasa amekweda kuhiji Nigeria, ole wako Nape akirudi huko lazima upate kiharusi.
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,747
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Nasubiri three boys team itakakoibukia - Tunamalizia countdown ya nape ili atangaze kuwatimua uanachama - still 5 days to go..... lol
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wote 3 hawaonekani bungeni huwezjua labda wamejivua 'GAMBA' !!??
     
  8. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    AC nilimwona siku moja ila RA kwa sababu hata akiwepo huwa hachangii chochote sijui kama yupo au hayupo. Ila EL sijamwona, labda bado yuko Nigeria.

    Nadhani EL anajiaandaa na mkutano wa NEC ambao uko karibu sana na ambao ndiyo hatima yake katika mbio zake za 2015. Nadhani yuko kwenye strategy akijiandaa kumalizana na wenzake siku hiyo. Huu mkutano na hisi unaweza kuahirishwa ili wajipange zaidi na kuvuruga strategy zake.
    Sisi tuvuteni vigoda vyetu tuangalie mwisho wa hii ngoma ya mdumange.
     
  9. emmanuel1976

    emmanuel1976 JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa namwona Bungeni, mie namwona Lowasa kama kondoo wa kafara, sidhani na nakataa kumdhani Lowasa kama fisadi wa Dowans, anachafuliwa kisiasa kwa hofu kwamba atagombea katika uchaguzi wa 2015. Tumsaidie Lowasa ili atujuze siri zilizo nyuma ya Dowans ambayo imebadilisha jina lake katika siku za karibuni. Chenge wajua vizuri nani katufisadia Dowans and Rada. Tusiwapige hwa kwani watatusaidia maana wameisha salitiwa na chama chao na ukweli ni kwamba hawa sio mafisadi. Fanya utafiti..wanasulutiswa na gamba CCM na serikali yake kuficha siri huku wanageukwa na kusalitiwa. Karibu wanatuambia ukweli.
     
  10. emmanuel1976

    emmanuel1976 JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hizi zahanati zinazofungwa kwa kisingizio cha kukosa watalaam kama serikali ingetuma hawa watalaamu si wananchi wangesaidika sana kuliko wanavyozifunga na kuwaacha wanachi bila matumaini?Unasemaje kuhusu hili? Zile milioni 50 za kumkamata Mbowe kama zingetolewa kama fungu la kuzihudumia zahanati hizi si ingesaidia kuokoa maisha ambayo serikali imeshindwa? Serikali ikumbuke kuwa ni jukumu lake kuwahudumia wananchi wake na knapotokea sekta binafsi kusaidia serikali iunge mkono na si kufunga, mbona zahanati za serikali ndio ziko hoi na hazifungwi?
     
  11. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    off point bana!!!
     
  12. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama Mtu aangalii TV wakati wa vipindi vya Bunge Atamwonaje Lowassa!
    Huu ndio Uvivu wa Wa-tz walio wengi!Kupenda Kutafuniwa na Kulalamika Kwingi!
     
  13. Rocket

    Rocket Senior Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    EL na AC ndani mjengoni!!!!infact AC mara nyingi huwa yupo mjengoni.but RA sijamuona mda mrefu sana!!!!!nackia yuko busy huko Asia kibiashara zaidi
     
Loading...