Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je liyumba atakumbukwa na jk 9 december?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gwaje, Dec 5, 2010.

  1. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Imekuwa ni kawaida ya marais kusamehe wafungwa wa makosa mbalimbali hasa ya kifungo kidogo na makosa ambayo wafungwa wametumikia kwa muda furani.
    Ndg liyumba anasiku magereza na je wanajamii anastahili kupata msamaha wa raisi? Iwapo ndio kitendo cha kuachiwa huru kinamaana gani kwa jamii ukizingatia uzito wa makosa aliyofanya.
    Naombeni kujuzwa.
     
  2. m

    mams JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama anastahili msamaha wa rais basi atatoka, nadhani alifungwa kutokana na makosa aliyopatikana nayo na siyo kama Liyumba.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,572
    Likes Received: 2,077
    Trophy Points: 280
    Namuombea sana atoke maana kama mafunzo amesahayapata....kama kisasi kimeshalipwa.....na kaama kweli kama alisambaza virusi aache kabisa tabia mbaya hata dini haipendi....ajirudii atubu na amrudie Mungu!!
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani akitoka ndani ataendelea kuutekenya uchumi wa dada zetu! Mwacheni mwenzenu atulie.
     
  5. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani alimgawia J.K. au wakubwa wengine yale aliyokwapua toka BoT?
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kama atatoka ntamshukuru Mungu. Ila pia jakaya kikwete(hon.) msamehe Babu Seya,yeye ameshaapa kuwa mtiifu,mr president msamehe.
     
  7. soso

    soso Member

    #7
    Dec 5, 2010
    Joined: Sep 2, 2007
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa jinsi alivyo muungwana wa kugawa upupu na mikwanja, naamini mzunguko wa pesa dar/ Tz utaimarika!
     
  8. L

    Leornado JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dah mie nilishasahau kama anaexist, kosa la mabilioni cjui kama atatoka. Nahisi wanaotoka ni wezi wa kuku na wazururaji kwanza.Waathirika wa ukimwi na wazee au waliokaribia kumaliza vifungo. Labda kama anakigezo cha ugonjwa. Hakawii kujitangaza muathirika ili atoke jela.
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,275
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Huyu hawezi kumuachia ng'o kwa sababu kamanda Liyumba alisha haribu kwenye viwanja vya muungwana
     
  10. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Msamaha wa Rais kwa wafungwa hauhusishi wafungwa wenye makosa ya Rushwa,kuua kwa kukusudia,kubaka...., Being the case, Liyumba hastahili kupata msamaha wa Rais.
     
  11. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Liyumba anastakiwa na kuhukumiwa kwa abuse of office powers, haangukii makosa ya hapo juu, hivyo anaweza kuachiwa, ingawa nasikia mkulu ana mihasira kwa sababu za viwanja walivyokuwa wanaruka pamoja
     
Loading...