Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Libya itageuka Irak nyingine?

Discussion in 'International Forum' started by mpayukaji, Feb 22, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari zilizorushwa na kituo cha Televisheni cha Al Jazeera ni kwamba kiongozi wa muda wa Libya Mustaafa Abdul Jalil amekiri kushindwa kuimiliki Libya baada ya kumwangusha na kumuua imla wa zamani Muamar Gaddafi. Je kwa mara nyingine tutashuhudia Irak nyingine? Je mataifa ya Magharibi yaliyompindua Gaddafi yako wapi? Taarifa zilizopo ni kwamba yameshindwa hata kuuamini utawala mpya!
     
  2. N

    Nonda JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2013
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    At least 25 people have died in Benghazi in eastern Libya, in clashes that erupted during protests outside a militia headquarters.
    Dozens more were wounded in the violence, medical officials say.

    Zaidi hapa BBC News - Deadly clashes after Libya protest
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Wengi watauwawa na hilo ndio lilikua lengo la Marekani na Ulaya, Ghadafi auwawe watengengeze nchi isiyo na dira wala uongozi iwe rahisi kuiba , hivi ndivyo wanajaribu kufanya Syria, ashukuriwe Mungu Russia anasaidia na pia Hizbollah nao wanaingia na Iran mambo yanaenda vizuri sna...ila ukweli ni Kwamba Libya will never be the same, maana kwanza ile nchi tangu awali ilikua na Ukabila mbaya sana..Ghadafi aliidhibiti sana..R.I.P Muamar true son of Afrika...
     
  4. k

    kamili JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2013
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Naam ni wazi, Libya nchi ya maziwa na asali chini ya Muamar Gaddafi sasa chini ya vibaraka wa Magharibi itakuwa nchi ya damu, njaa, magonjwa, visasi na lawama.
     
Loading...