Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kwanini watanzania wengi ni LEGELEGE?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Feb 28, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa muda sasa watanzania wamekuwa wakimungunya mungunya maneno kuwa wanakandamizwa eti hali yao mbaya, ukienda mtaani vijiweni utakuta wanaongelea dowans, kupanda kwa maisha, IPTL , EPA, kagoda. RA etc huku serikali yao inasema mambo ni safi

    Ukija hapo JF unakuta watu wako nyuma ya monitor zao wanacheza na keyboard kama kawaida wanamungunya mungunya bila kutenda.

    Je kama wewe mwanaJF hii hali unaonaje?

    Watanzania wamekuwa mazezeta?

    WanaJF wamekuwa wamungunyaji wa maneno?
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanini wanaJF wanaandika kuamasisha watu huku wenyewe wako nyuma ya keyboard?

    Kwanini wanakuwa legelege hivi?
     
  3. M

    Mchili JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unashauri wafanye nini?
     
  4. czar

    czar JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe je? Umejipina na kujua si legelege tupe kipimo ulichotumia.
     
  5. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
     
Loading...