Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Kwanini wanawake wa kizungu wanavutiwa kimapenzi na wanaume wa Kimasai?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwanalumango, Feb 25, 2012.

  1. m

    mwanalumango Senior Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Katika mizunguko yangu nilikutana na Mzambia mmoja wakati tukijipumzisha kwenye bar moja huko,nilipojitambulisha kwake kuwa mimi ni Mtanzania, aliniambia kuwa alipokuwa akifanya kazi ICTR huko Arusha alijifunza kuwa wanawake wa kitasha wanawazimia sana wanaume wa Kimasai.

    Mimi nilikuwa sijawahi sikia hilo, hivyo nilitaka kujua zaidi ikabidi nimdadis kulikoni? Akaniambia kuwa Wanaume wa Kimasai wanapokwenda suna (Jando) huwa wanatengenezwa kiasi kwamba wanakuwa na mbili, moja kubwa moja ndogo.

    Kila moja ikiwa na kazi yake special katika maendeo tofauti kwa wakati mmoja na hii inamfanya mwadada achanganyikiwe.

    Kwakweli nilibaki pwa kama mchuzi wa dagaa, mgeni anafahamu mimi sifahamu.

    Sasa hebu ndugu zangu mliopo huko, kuna ukweli gani juu ya hii kitu na hii design ya Jando inakuwakuwaje?

    Kama ni kweli vipi Kina dada wa Kibongo Mliopo huko au wale mliopata bahati ya kuwa na hao wamasai kuna ukweli gani na kuna tofauti gani na sisi waswahili wenye jando la kawaida?

    Kuna uwezokano wa mtu kufanyiwa marekebishi kuwa kama mmasai?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mmmmh! Mazito.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo makabila mengine yooooote ni waswahili isipokuwa wamasai!???

    Na wadada wa kimasai si wa kibongo??

    Anyway, watasha wanaweza kuwa kwenye xperment, na experment ya ngono lazima uingie ucheze
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hili swali linatakiwa lijibiwe na wanawake zaidi!
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    There is a certain lady here......ana handsome la kimasai, may be anaweza kutusaidia!! Lol
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Preta where are you Sweets? Somebody need to hear from you hapa....
     
  7. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Yawezekana, mana huku kwetu Zenji nako kila mzungu na mmasai wake
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sometimes ni kupenda adventures tu
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahaha
    Tohala yao inafanana sana na wakaguru,kwani pindi wapelekwapo suna huwa ile ngozi haitolewi yote kama wafanyavyo hospitalini kwani hawa wao huenda kienyeji,ngozi ile hukusanywa na kutengeneza kauvimbe kingine mwisho wa kichwa na huelekezwa kwa chini,baada ya kupuna huwa ni kitu laini na ni kinakuwa na urefu wa mm kadhaa,

    huwa kina kazi yake mala nyingi ni siri kupewa kazi hiyo mpaka uwe umepitia suna hiyo ya kienyeji
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mimi niko Arusha na ni kweli wanawake wa kizungu wengi wana marafiki wa kimasai tena wanapenda waliovaa kimila. Ninachojua mimi si kwamba wanwapenda kwa sababu ya maumbile yatokanayo na jando ila kutokana na wamasai kuwa na uwezo finyu wa kielimu na hivyo kuwa rahisi kwao kukubali kila kitu kama akina mama wakizungu wanavyo taka. Kwa kawaida akina mama wa kizungu wanakuja kwa malengo maalum na si kutaka mapenzi bali wana mission mbalimbali ambazo hawataki watu wajue. Kwa sababu wamasai siyo wadadisi na wajanja huwa wanapendwa na hawa akina mama ambao huwatumia ili kupenetrate sector ,maeneo ya vijijini n.k. Kwa hiyo hawa wazungu hawapendi kabisa mtu aliyekwenda shule au mjanja kwa kuogopa kuchunguzwa chunguzwa na hila zao kugundulika. Ukiangalia wamasai wapenzi wa wazungu ni wale ambao hawajasoma kabisa kwani wamasai waliosoma sijaona mwenye rafiki wa kizungu.

    Ninao mfano wa wazungu wachache waliojitafutia rafiki wa kimasai na hatimaye kuanzisha asasi kubwa hapa Arusha mfano mmiliki wa Shule kubwa ya St. Jude ni mama wa Australia aliyeolewa na mmasai baada ya kukutana naye alipokuja kama mtalii. Mifano iko mingi ila HIYO NDIYO SABABU KUBWA WANAWAKE WA KIZUNGU WANAPENDA WAMASAI
     
  11. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mie nipo cngida na nshakula wazungu wawili wa kijerumani na mie c masai ni mchagga! Sasa ndugu hapo wasemaje??
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Haya mjibuni na huyu, keshapeleka pwani wazungu wawili , na yeye ni Mangi .
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kwani mmasai chi ntu?
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Duuuhh. Mzambia mmbea huyo ..hapo ameongeza jumvi kuupitakiasi ..
     
  15. edryc

    edryc Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli ni kwamba kabila la maasai ndicho kivutio kinachotuwakilisha waTZ huko kwa watasha so inakuwa ngumu kwa wao kutafuta makabila mengine ili ku socialize wanapokuja TZ kufanya utalii.
     
  16. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hongera!
     
  17. n

    ntarekyoma New Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani koz wamasai wamajua mitishanta ndy inatumika kuwavuta watasha,by da way kwangu wazungu hawana mvuto!
     
  18. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Mkuu Kongosho, huyu jamaa inaelekea ni mmasai pia. Maana ndivyo wanavyojichukulia. Ukimkuta mdada wa kimasai aliingia town atakwambia yeye sio mmasai bali ni mswahili. Ama wamasai wa kiume watakwambia ww nimswahili akimaanisha ww cio maasai boy.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Tena waliotafunwa na wamasai.
     
  20. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni kwamba wanaume wakimasai wanaachiwa hiyo kitu uliyosema wakati wa tohara lkn kurudi kny main theme ya topic yako hasa kwa Arusha,ninachojua wanawake wa kizungu wanapenda sana wanaume wa kiafrika be a maasai au kabila lingine lolote! Kwanza zaidi wanaopendwa ni marasta
     
Loading...