Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kwa uzoefu wako, kuoa kunafanyika muda gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbori, Sep 12, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kwa uzoefu wangu kutokana na eneo nilikozaliwa na kukulia (Moshi) kuoa kumekuwa kukifanywa mida ya usiku tu.
    Makubaliano ya uhamisho wa makazi kwa msichana kwenda kwa mvulana hufikiwa kati ya saa 5 hadi saa 10 za usiku, tofauti na huku mjini DSM ambako kuoa kunaambatana na mwembwe nyingi.
    Ikumbukwe kule kijijini hakuna send off wala kitchen party.
    Je kwa uzoefu wako kutokana na eneo ulilokulia kuoa/kuolewa kunafanyika muda gani?
    Naomba kuwakilisha.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kuoana kunafanyika mchana. tena pale Namnani
     
  3. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwetu kuna kuwowa na kuoa. Unawowa usiku lakini unaoa mchana. Utawowaje mchana nawe uko kazini au shambani? Kuwowa ni sehemu ya kupumzika na hufanyikaga usiku tu. Ukijaribu kuwowa mchana wala hufaidi sana.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    mi naolewaga muda wowote...
     
  5. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 829
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Okeee!kumbe kuna tofauti kati ya kuoa na kuwowa eeeh!jamaa zangu walikuwa wanatoa ushahidi jinsi binti alivyobakwa,hakimu akamwambia elezea ilikuwaje?"alimkamata akamuwowa akamuwowa akamuwowa!mpaka akazimia"mahakama ikaangua kicheko.
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mda ni mchana ila jua likipoa ndo vizur
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwamba kuwowa sio. . . . Ok.
    ImageUploadedByJamiiForums1347452799.105833.jpg
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona hamjibu swali la mheshimiwa.
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    we unatoka moshi wapi,wewe umetoka machakani nini mangi aiseee!
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    big hii ni mbaya sana,yaani inaonekana ulimpiga picha huyu bint bila kujijua
     
  11. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mimi huwa naoa jioni jioni ivi
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Muda mzuri wa kuoa ni kati ya hii hapa<BR><BR>1.Umefanya soo kazini, unajua lazima upewe bahasha ya kaki soon kuwa your services are no longer needed na una demu mwenye secure job hapo the only shot you got ni MARRY YOUR SELF OUT OFKUFULIA kitaa.<BR><BR>2.Unatoka na mtoto wa bosi au director ofisini kwenu, hamad ikatokea chansi ya udirectorr afu unajijua kilaza huwezi kuipata ile chansi&nbsp; The only shot you got is MARRY YOUR WAY UP TO THE TOP. Hapo bosi babamkwe ataangaikia vyote mpaka upate hio nafasi.<BR><BR>3.Unazeeka huna hata mtoto wa kusingiziwa, kila demu anakuyeyusha, over 20 years of dating na bado hujapata anaekufaa, jst marry anyone coz it doesnt matter, they are all the same anyway! Mbeleni ni vita tu, no matter who u marry!<BR><BR>4.Watu wakianza kukuhisihisi huenda&nbsp;sio riziki its the exact time to tie the knot. Dont think twice, ur reputation is at stake!<BR><BR>5.Umempa mimba mtoto wa Kizito nchini kama IGP, you have no choice neither the time, tangaza tu ndoa, your life depends on it.<BR><BR>6.Unadate na mtoto wa kizito kama IPP, ofcourse lazima umuoe huyo dada bila hivo ukoo wenu utakuhold responsible kwa ukosefu wowote wa hela. Utasikia ungemuoa flani mama angelazwa TMJ sio huku Amana. akifa ni kosa lako.<BR><BR>In conclusion jamii ninayokaa 98% ya ndoa kuna sababu nzito nyuma yake either za kiuchumi, kisiasa, kiusalama.
     
  13. Root

    Root JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,466
    Likes Received: 3,463
    Trophy Points: 280
    Lara1?
     
  14. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Ndio kwetu hivo, ukiona mtu anaoa sio kuwa mda wake umefika ilayamemfika!
     
  15. Root

    Root JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,466
    Likes Received: 3,463
    Trophy Points: 280
    Lara 1 unatisha na post zako
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,679
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    sijaelewa kiukweli...
     
  17. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Kimbori umetoka Kibohehe au Bomang'ombe? mbona sherehe zote za moshi hufanyika mchana km saa 5 hadi saa 8 baadaye sherehe ya vinywaji hasa mbege na vilevi kibao usiku kila mtu anarejea kwake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    True..!
     
Loading...