Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kwa nini ndoa za siku hizi hazidumu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by herbsman, Jan 3, 2012.

  1. herbsman

    herbsman Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakuu,

    Jamani nimejaribu kufanya tathmini ndogo sana ila nimegundua ndo nyingi siku hizi hazidumu kwa nini? nimegundua sababu kubwa inayofanya ndoa kutodumu kwa muda mrefu je, wewe umegundua?
     
  2. A

    Ashangedere Senior Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Actually mimi naichukulia very positive, zamani kulikuwa na misingi ya ndoa ambayo ni tofauti na mapenzi, wake kwa waume walipenda kusifiwa kwa kukaa muda mrefu kwenye ndoa so walikuwa wanavumilia hata machungu yawe vipi lakini siku hizi wanawake tumeelimika, wanaume they dont give a damn sijui they are married or divorced, <hapochacha> kama hakuna mapenzi hakuna ndoa ukinicheat nakusamehe ukirudi imetokaa hiyo nacofirm hakuna kitu naanza mbele kusaka mapenzi LOL...<bittertruth>
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hazidumu sababu misingi ya ndoa imelegea.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sijagundua!!!
     
  5. K

    Kuchayaa Senior Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatuja gundua unaonaje ukituambia wewe umegundua chanzo/vyanzo ni nini?
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani zitakuwa zimeundwa na wachina
     
  7. r

    ramadhan shillah Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafikir sasa hv ndoa ni kuish pamoja na si muungano wa kiimanu. hvyo mke akihis anaweza kujitegemea hana muda wakupoteza na mahtaj yake yatimizwe bila kujadili, kama huwez ndio hakuna uvumilivu mapenz ni pesa kama haunisahau mapenz visa haviish
     
  8. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 1,396
    Trophy Points: 280
    mke mwema hutoka kwa Bwana, je mme mwema hutoka wapi?
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay mbona kila kukicha watu ndo kwanza wanabana kimya kwenye ndoa zao.
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hazidumu kwa sababu hazidumu.
     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mi nafikiri kuna swali la msingi la kujiuliza kabla ya kusema ni kwanini zinavunjika, NI SABABU GANI ZINAWAFANYA WATU WAINGIE KWENYE NDOA? Sasa hizo sababu ndizo pia zinazowafanya watoke au hizo ndoa zivunjike ntakupa baadhi ya sababu
    • Kunakuwa na mimba zisizotarajiwa zinazopelekea watu kulazimika kuoana huenda bila kuwa na real commitment

    Ntaendelea na nyingine.......
     
  12. kasingo

    kasingo Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nahisi wanandoa wengi hawakuwa tayari kuoana inawezekana walioana kutokana na misukumo kutoka nje kama wazazi,marafiki au hata pia inawezekana kuna mmoja wao alimlazimisha mwezawake.
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wanaume tumezidi kula chpsi I think...
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    1. Adultery
    2. Abuse: Physical, Verbal, Emotional,
    3. No Communication
    4. No Trust
    5. No Honesty
    6. No Commitment
    7. Money Issues
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si unaishi ktk jamii fanya uchunguzi utuletee majibu hapa
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hukohuko kwa mungu
     
  17. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli ,umesema kweli mtoa mada, yaani ulimwengu mzimaa, hakuna ndoa za kweli wala mapenzi saiv ,balaa tu , lakin kuna reason nyingi sana tu juu ya kuvunjika kwa ndoa za saiv
     
  18. N

    Nafikahedi Member

    #18
    Mar 20, 2015
    Joined: Mar 7, 2015
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Habari zenu wana MMU!
    Naomba tusaidiane juu ya hili jmn. Kwann ndoa za siku hizi hazidumu? Ni kukurupuka au ulimbukeni jmn? Ndoa hata mwaka hazimalizi?
    Naomba wenye productive ideas wakaribie tuwekane sawa juu ya hili.
    Karibuni.
     
  19. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2015
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,778
    Likes Received: 2,652
    Trophy Points: 280
    lara 1 ana majibu.Ni kungwi maarufu hapa JF,Ana funda wana''mwali'' na kutoa ushauri wa kukabiliana na migogoro isiyo na kikomo katika ndoa.
    NB:AT YOUR OWN RISK.......
     
  20. N

    Nafikahedi Member

    #20
    Mar 20, 2015
    Joined: Mar 7, 2015
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Tyta hata ww waweza kuwa na majibu au idea! Tueleze unadhani nn tatizo juu ya hili.
     
Loading...