Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kwa namna hii naweza kuambukizwa ukimwi?

Discussion in 'JF Doctor' started by nzedanze, Aug 24, 2011.

  1. nzedanze

    nzedanze Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanajamii...nauliza eti kama mwanamke mwenye virusi vya ukimwi akininyonya uume usiokua na mchubuko anaweza kuniambukiza ukimwi?
     
  2. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndiyo unaweza kuambukizwa kupitia mate yake au hata michubuko midogo ambayo si rahc kuona kwa naked eyes.! Pole sana kama umepitiwa na nakushauri uka test blood yako after a month kujua nini hatma yako.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    ngozi ya mdomoni kwa kaakaa la juu ni laini sana. fikiria ni mara ngapi ukipiga mswaki unatoka damu. kunyonyana ndimi risk yake inakuwa ndogo sana, lakini kwa uume nadhani its a bit too risky. na wataalamu wanasema 'no oral sex', nadhani ni kwa wote. hebu vuta pumzi kwanza, wacha hizo.
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    nzedanze... Hakuna UKIMWI Maneno ya watu tu... Watu wanachonga sana kuhusu UKIMWI lakini hakuna ki2 kama hicho...
     
  5. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    This dude is living in Mars.....not on planet Earth!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    he is drunk,ignore him! ulevi noma!
    <br />
    <br />
     
  7. Window

    Window Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utakua salama tu endapo hautapata mchubuko kabisa, risk ni kubwa kwanini uchezee shilingi kwenye tundu la choo
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Vaa condom then mruhusu akunyonye au unaona utakosa utamu?
     
  9. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    na pale anaoptekea kunywa na mbegu zako inakuwaje sasa?
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Valeur Brandy, imeishakumaliza Akili
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaa Ulikuwa unaonaaaaaaa utamuuuuuuuu hahahaaaa you heard????? utapata HIV endapo huyo aliyekunyonya ana michubuko na wewe kwa mashine yako kukiwa na michubuko then michubuko ikagusana hapo ntoleeeee!!! ULEVI NOMAAAAAAAAAAAA
     
  12. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    He is just being sarcastic dude.
     
  13. m

    menny terry Senior Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mpumbavu mkubwa wewe kimba kasoro mavi ilitujue unanyonywa sana uume au peleka ujinga wako huko mwanaharamu wewe hii ni sehemu ya kusaidia watu.Punguani mkubwa wewe kazi kuiga kila jambo kesho utakuja kuuliza jee nikinyonywa makalio au Anus itakuwaje.KUBWA JINGA WEWE.
     
  14. E

    Estyzo Senior Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kupata ukimwi inategemea situatio kuliko action kma hamkuwa na mchubuko u're safe otherwise loliondo.
     
  15. nzedanze

    nzedanze Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningekua na uwezo wa kumtoa mtu uanachama wa Jamvini wa kwanza ni wewe...ninapouliza swali kama hili haina maana kua mm nafanya hivyo ila ni maada ambayo myaweza kutoa Fundsisho kwa watu ambao bado wako Gizani kama wewe hata hivyo siwezi kurudisha tusi lolote kwako maana na Imani unatawaliwa na ujinga...ninawasisi kama hata hiyo Elimu ya darasa la saba kama ulimaliza.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    seriously, was this necessary?

     
Loading...