Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je? Kwa mtu wa arts unaweza ukasoma COMPUTER SCIENCE bila kugusia mambo ya mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sultani kambe, May 2, 2012.

  1. S

    Sultani kambe Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale ambao ni magreate thinker waukweli ningependa kama kuna mtu mwenye uelewa na hili jambo anieleweshe bila ku-consider issue ya mkopo.
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Waliosoma EGM, ikiwa wamafaulu Mathematics, kuna baadhi ya vyuo vinawaruhusu.
     
  3. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    well said mkuu niwe honest unaweza kuwa enroll ila lazima uwe na background nzuri ya MATHS kwa kweli BILA MATHS utapata shida sana ANGALIA IFM NA RUCO(RUAHA) tizama criteria zao ...
     
  4. d

    deecharity JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kaka inawezekana mi nimesoma hkl, nipo st.joseph nasoma dgr ya computer science nipo mwaka watatu sasa, ila nilipojiunga nilisoma koz ya miez mi3 masomo ya physics, math, chemistry, then nkifanya mtihani wa kujiunga na main koz, huo mtihan ukifaulu ndio tcket yako yakukufanya usome hyo koz, nilipata tabu kidogo first year ila hakuna kitu kgumu ukiamua sasa hv mambo yako poa na naelekea mwaka wa4 sasa.
     
  5. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kiuhalisia huwa ni ngumu sana kupata computer science kama una arts, na hata ukipata, trust me kuwa shule itakukimbiza maana hesabu kwenye computer science ni nyingi tu na zinaendelea kuwa ngumu kadri unavyoingia mwaka mwingine.... wa EGM huwa wanachukuliwa ila kwa vyuo kama UDSM nayo ni ngumu kidogo, huwa wanatazama zaidi Physics na mathematics
     
  6. A

    Aswel Senior Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama unataka bora degree unaweza soma kama alivyo kueleza mnyazo ila kwenye soko la ajira andika maumivu, utakapofanya application kutafuta kazi vyeti vyako vitakuwa havina uhusiano yaani H..... to comp sc. watajua umechakachua hiyo degree yako, bora ukatafuta kitu kingine cha kufanya ili usipoteze muda wako bure.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...