Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kwa hili bwana kabwe si kibaraka?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gwavara, Apr 12, 2012.

  1. g

    gwavara Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge la kumi lilipoanza ccm walibadili kanuni ili kamati zile za kudumu ambazo huwa zinakuwa chini ya upinzani zisiende cdm kwa kuwa cdm ni theat kwao!katika kufanikiwa hilo kanuni zilizoiruhusu cdm kuunda kambi rasmi ya upinzani bungeni zilibadilishwa ile zile kamati ziende kwa mamluki.katika hili vibaraka mapesa,mzee wa zege na kabwe walipigiwa kura za vishindo na ccm!je unadhani angekuwa lissu angepigiwa kura na ccm kumbuka kuwa mabere pamoja na mustapha akunay wakati wanagomnea uspika na unaibu uspika hawakupigiwakura na ccm hata moja pia hata cuf waliipigia ccm.je kwa hili zitto si kibaraka wao?naomba mawazo yenu.
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Anauzoefu wa kutosha wa kuongoza kamati..Halafu topic yako imekaa kinafiki sana.Ujishtukii mzee
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,146
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Narudi
     
  4. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hoja yako aina mashiko.
     
  5. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    we ndio unajua leo?
     
  6. g

    gwavara Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote magamba ndiyo umuunga mkono kibaraka zitto!atafanikiwa endeleeni kumtumia
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Unajua kuyaangalia majira, utavuna zabibu hakika!
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Alisomea wapi huo uzoefu!!!
     
  9. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzushi mtupu.
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Una tumia 0.001 ya ubongo wako. mungu hapendi! akupe miguu, wewe ujiburuze kama kiwete, akupe macho wewe ujitie shimoni!!!
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    mrema hushangiliwa na ccm si ndio? chunguza kauli zake! vivyo hivyo kwa shibuda, hamadi rashidi, n.k
     
  12. s

    slufay JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    May be yaweza kuwa kweli
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unawanted product kwenye chama chetu (kumbuka MTei anataka wakristo wawe wengi kwenye chama chake)
     
  14. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nikumbusheni,ule ugonjwa ambao zitto alisema watu wanaumwa,Ni Zitto nin vile?c lazima tuandike jamani
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anajitahidi
     
  16. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi ww kweli hamnazo,huyo lissu tangua aingie bungeni hapo kafanya nini?hapo cdm hakuna kichwa kama zitto,huyu jamaa huwa anachosema ndio anachofanya'huyo mbowe mikwara mingi kurudisha shangingi halafu kalifata kimya kimya'mbunge gani wa cdm ambae kakataa posho kwa vitendo kama sio zitto'wewe tatizo udini chadema udini uko wazi kabisa wanataka wachungaji na mapadri tu,
     
  17. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ulikuwa wapi tokea kamati zilipotangazwa?,na ulikuwa unamjua tundu lissu kii hivyooo au baada ya kuwa mbunge?,acha kukurupuka,angalia kijana anavyodeliver

     
  18. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nyinyi ndio wale wale mwakyembe alipokuwa mp wa kawaida mkasema ina maana jk ameshndwa kumpa hata unaibu uwaziri !
    Kapata unaibu oooh jk anamziba mdomo.
     
  19. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umechangia hoja ukaeleweka sasa issue ya udini mbona haipo kwenye thread?acheni kupromote udini bila sababu za msingi.Leo mnafurahi kuyatamka lakini siku yakitokea wote tutajuta.
    changieni hoja acheni hilo suala halina mashiko kwa jamii na TZ yetu.
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Gamba at Work. CHADEMA itawanyoosha sana Mwaka huu mpaka 2015 wengi watakufa kwa Pressure
     
Loading...