Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuwajibika na kutetea maslahi ya kitaifa ni kutaka ubunge au urais 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by raffiki, Oct 8, 2011.

  1. r

    raffiki Senior Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekua nikijiuliza hivi Tanzania yetu ya sasa haihitaji tena wawajibikaji au wazalendo bila kutaka kuwa wabunge au marais?????nasema hivi kwakuwa imekuwa desturi sasa Tanzania, hasa kwa wana siasa na wapambe wa wanasiasa, mtu akifanya jambo jema la maendeleo au kutoa maoni yake mazuri ya kizalendo juu ya mstakhabali wa taifa letu anajengewa hoja ya kutaka uongozi 2015. Na pia, wajenga hoja hao ni wanasiasa au wapambe wa wanasiasa ambao wanamakundi yanayolenga kushika dola 2015. SASA TUSEME YUPI ANAYETAKA HUO UBUNGE NA URAIS???? NI HAO WAWAJIBIKAJI NA WATOA MAONI YA KIZALENDO??? AU WANASIASA NA WAPAMBE WAO WATOA HOJA HIYO???



    G.Thinkers tujiulize..?
     
Loading...