Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuwa na mtoto kabla ya Ndoa imekaaje??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyakwaratony, Feb 8, 2012.

  1. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mamboz wanajamvi... Huu uzi nimeupata kwenye forum moja hivi nikaona ni bora tushee wote ili tuone imekaaje. Kuna walicomment kwamba kuwa na mtoto kabla ndoa ni u.m.a.l.a.y.a. Samahani kwa nitakaowakwaza kwani nimekocpy tu toka huko.
    Hili suala kwenu ninyi Gret Thinkers imalionaje? Make kuna wengine wanaamua kabisa kuwa na mtoto kabla ya ndoa na wengine ni bahati mbaya, wengine walibakwa na vitu kama hivo! Hebu tuendelee
     
  2. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Husababishwa na tamaa, uhuni na u.m.a.l.a.y.a labda iwe kuwa uliolewa ukaachwa au mumeo kufa...
     
  3. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Wewe dini gani, au huna dini kabisa? Kama unayo dini yako inasemaje?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unakuwa unajipima mwenyewe kama una uwezo wa kuzaa
     
  5. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    unajuaa kwa vijana[kiumeni} kunaa ulee umrii flani 25-29,umriii mbaya sanaaa huo kama hujaowaa,kuna zilee za kupigaa kavu kavuu yani mwanaume unajillipua[PUUUUUU],kupata mtoto nirahisi sana[wanaitwa watoto wa majaribio...jokes],sioni kama mtoto wa kike akiwa na mtoto kabla ya ndoa ni u. ma..la..ya,labda kijana alimrubuni wataishi pamojaa baada ya kumpa bendi kasepaa,niwangapiii hawana watoto ilaa wametoaa mimbaaa kibao.BABY IS THE GIFT DIRECT FROM GOOD...BE HAPPY FOR WAT U HAVE,OTHER THEY PRAY AND CRY TO HAVE IT..UR LUCK.
     
  6. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    50% ya wanaume ni wagumba
     
  7. M

    MKAROLINA Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi haileti picha nzuri katika jamii otherwise iwe imetokea kwa bahati mbaya tu.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hakuna bahati mbaya duniani, unapo vua chupi na kukutana na mwenzio tegemea mambo haya mimba/ gonjwa la zinaa ukipata ndo useme bahati mbaya?
     
  9. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Ni uzinzi ,ukahaba tu. Sitaki kutafuna maneno. najua mtanitukana, potelea Nairobi!!! Lazima maovu yakemewe
     
  10. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nakuunga mkono kabiiiiiiiisa...eeenh Mungu niepushie.
     
  11. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Ni u.a.s.h.e.r.a.t.i na Uzinifu hapo unazaa kabla ya ndoa ili iweje? Kama sio umalaya? Shwaini...!!! Alafu unaita Kutest? Unatest nini mzinzi tu we Oa
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Swala la mtoto nje ya ndoa si umalaya maana wapo malaya hawapati na hawataki hao watoto hivyo , kuzaa nje kabla ndoa ni uamuzi tu kama ni umalaya malaya wote wangekuwa na watoto kila mwaka.
     
  13. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dada yangu dini zipo na ndizo hizo hizo zinazokataza mahusiano kabla ya ndoa ila kizazi cha sasa ni tofauti na cha zamani. kwa mimi binafsi cdhani kama kuna vijana wanaingia katika ndoa kabla ya kufanya tendo la ndoa ingawa dini zinakataa! na wengine hata dini haziruhusu kuzini lakini wao wamefanya nyumba ndogo ni jambo la kawaida!
     
  14. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama ulikuwa mawazoni mwangu!
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Difinisheni ya ndoa ni tofauti kwa mtu na mtu,inategemea wewe unamtazamo upi!
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    hapa huyo anae onekana malay@ ni Me au Ke?
     
  17. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    ndugu yangu binadamu hawana wema wala jema hata kidogo uwe na mtoto kabla ya ndoa ma.la.ya. ukichelewa kuzaa watasema kachomoa nyingi so ni vyema ufanye kilicho chema machoni pako maadamu linafurahisha nasfi yako bila kuangalia je utaifurahisha jamii
     
  18. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umeona eeeh!
     
  19. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Si ndo hapo sasa make lawama na matusi yote humuendea mwanamke je huyo mwanamke alijipa mimba pekeyake???/ ingekuwa ukipata mimba na mwanaume anapata mimba ingekuwa sawa kweli make matusi yanazidi mara huyu ma.la.ya. cjui huwa anajifanya mwenyewe??
     
  20. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,054
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    imekaa poa.nani anataka kuuziwa mbuzi kwenye gunia siku hizi.raha ya mke ni yule anaezaa.
     
Loading...