Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuvutia wawekezaji kuliko nchi nyingine ni swala la kujivunia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Analyst, Aug 23, 2011.

  1. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Ndugu wana JF,
    Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nasikia na kuona viongozi wetu wakisifiwa kwa kujitahidi kuvutia wawekezaji kuliko nchi nyingine hapa Afrika. Swala linalonipa maswali ni hili hapa.... Kama huyo mwekezaji ni mfanyabiashara (ambaye siku zote lengo lake ni kukuza faida inayopatikana katika biashara au uwekezaji wake) anavutiwa na nini katika nchi ili asiende nchi nyingine?
    Nimekuwa na hofu sana katika hili kwa kuwa nadhani kuwavutia kunaweza kuletwa na utaratibu mbaya kama nchi kujinyima na kuwaachia zaidi katika kutumia raslimali zilizopo. Kama ndivyo au mwanya huo upo je kuna sababu yoyote kujisifia kuwavutia wawekezaji kwa kiwango zaidi kuliko wenzetu?
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amani na utulivu tulio nao kwa kipindi chote tangu uhuru ndiyo sababu pekee inayofanya wawekezaji wavutike kwa wingi Tanzania. Sidhani kama hilo ni la kubezwa na mtu mwenye matashi mema na nchi yake.
     
Loading...