Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuuwa kwa Osama ni mtaji wa kisiasa kwa Obama?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, May 2, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Natafakali kwakina kila nikichemsha akili yangu naona ushindi wa Democrat njia ni nyeupe!
    Hebu jf lete mawazo yako
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eleza akili yako unavyoichemsha tujadili.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Kimsingi naangalia kuporomoka kwake kisiasa hasa kufuatia ongezea la wasio na ajira,vita inayoendelea Libya na ongezeko la gharama ya maisha! Ndani ya siasa za usa Obama kashuka umaarufu wake na Rep wanatumia mbinyo huo kujimarisha kisiasa! Kwamujibu wa Tomas Scheling mwandishi wavitabu ma na mchambuzi wa siasa za ndani za USA anabainisha wazi kuwa tumaini la wahafidhina dhini kijana wao linapungua na sasa wanashawishika kubadili mtazamo!
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Tukio hili litarejesha moyo wakizarendo kwa kijana wao na kuendelea kukiunga mkono chama cha Dem
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ni mtaji mkubwa sana kwa Democrats!
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Bush na republican waliucheza mchezo huu. Kwa hiyo inawezekana Democrats na Obama wanaucheza mchezo kama ule kivyao.

    YouTube - Conspiracy Theory Proved True!
     
  7. i411

    i411 JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    just to gain back popularity for re-election and to crush birth certificate drama from trump
     
  8. vena

    vena JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado sijapata picha haapo....
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Probably yess,kuna uwezekano huo,wachambuz weng wamelizungumzia hilo maana ni moja ya ahad yake kwenye KAMPENI
     
  10. Mahai

    Mahai JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani wamejiharibia kabisa, coz wamedanganya dunia nzima kuwa wamemuua Osama na kumbe hakuna lolote
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Mpaka leo hii binafsi hawaja nishawishi kuwa wamemuua Osama! Picha nyingi ni za ku develop na nyingine ni za zamani kipindi akiwa bado mtu wa makamo! Inatia wasiwasi kama mradi wao kisiasa utafanikiwa!
     
Loading...