Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kutumia simu(tethering) kama modem,je bundle inaisha haraka?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mfianchi, Nov 27, 2011.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Kwa wajuzi wa IT nuliza je kutumia simu kama modem(tethering) kwenye computer,je ukiweka bundle inaisha haraka au la ?najua ukitumia simu kama modem unapotumia muda wa kawaida huisha haraka kuliko ukiweka muda wa kawaida kwenye modem.
    kwa mfano kama simu ina muda wa sh 3000 ukitumia simu yako kama modem,muda utaisha haraka kuliko kama umeweka shs 3000 kwenye modem na ukatumia kwenye computer yako.
     
  2. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tumia bundles, modem ina nguvu kubwa na bandwidth kubwa, automatically matumizi kwenye modem yatakuwa juu.inategemea na kazi unazozifanya pia, kama unadownload, au kusurf pages tu.
     
  3. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    VYOTE NI SAWA!mfano ukiwa na modem alafu chip yako ikawa na MB 400,Hiyo chip ukiiweka kwenye modem na ukadownload file la mb 400,mb zitaisha let say for 30 minutes,this will be the same to mobile phone bt they will differ in time,the mobile may download that file for 2hrs but at the end zote zitamaliza mb bundle za kwenye chip yako!
     
Loading...