Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kutongoza kwa mwanaume ni jadi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 31, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna huu mjadala umejitokeza kati ya couples eti ni kweli kuwa eti kwa sie wanaume ni jadi kutongoza hivyo basi hata tukioa hatuachi kutongoza? Sasa wanandoa wa kike wanahoji kwa mwanaume aliooa anatongoza kwa lengo gani? Ndio maana wanawake kwa wengi wanaume wote ni sawa na lazima mwanadoa wa kiume amsaliliti mkewe kwa namna moja au nyingine...
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kiongozi kumbuka kuwa hakuna mtongozaji pasipo mtongozwaji!
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kiongozi kumbuka kuwa bila mtongozaji kusingekuwepo watongozwaji! win - win phenomenon
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa wa kulaumiwa nani mtongozaji au mtongozwaji?
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    :confused2: Mnaongelea nini vile......................maana hapa juu naona shutuma zinarushwa
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hatutakiwi kuacha, bali kuendelea kuwatongoza wake zetu ili kudumisha penzi.
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    MTONGOZWAJI NAE ASIPOTONGOZWA LAZIMA AKAJIPANGE UPYA..SALOON,MAVAZI..KUSOMA VIJARIDA VYA MBINU MPYAMPYA..TAMTHILIA:smile-big:
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe dadazetu ndio wanaotuponza maana wanataka kutongozwa
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa mfunyukuzi unafikiri yale mavazi yao, deko zao na kule kujishaua kunaashiria nini?ni mkao wa kutongoza ule!na asipotokea kutongozwa for even 2 days, lazima atachanganyikiwa!hata wake za watu kiasili huwa wanatongozwa kwa sana tu mabarabarani!
     
Loading...