Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kurudia chuo inawezekana?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kimbori, Mar 22, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Ndg zangu, naomba kuuliza; je inawezekana mtu aliyehitimu Shahada (mfano Acquatic Sciences), na aliyekuwa anasomeshwa na serikali, kusajiliwa na kurudia shahada nyingine (mfano Medical Laboratory) na akaendelea kulipiwa ada, 'boom' pamoja na gharama nyingine hapa Tanzania?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kurudia chuo inawezekana bt mkopo hupewi tena.
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Ahsante Senetor. Ila kuna jamaa yangu alikuwa anasoma Land Valuation hapo ARDHI, baada ya kuona kuna dalili ya ku-disco, akaomba chuo kupitia TCU na akapata Sociology - UDSM na mambo yapo poa. Hii vp?
     
  4. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    teh teh teh umenifurahisha coz lmv ndo course yangu bt asingeacha,kimsing atakuwa alilipa asilimia 25 ya ada aliyolipiwa na bodi ya mkopo hivyo inamuwezesha kulipiwa tena na bodi.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ndo mana nakuambia kupata chuo sio tabu as long as una vigezo lakni mkopo cdhani kama utapata tena.jamaa flan alidisco hapo Coet last year,akaaply tcu akapata DIT bt mkopo hakufanikiwa kupata tena.ila kama uko dar jaribu kwenda tcu na heslb kupata uhakika kamili.over
     
  6. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    dada salam napita!
     
Loading...