Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuringa kwa wanawake inasaidia kupata wanaume wa maana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kahtan Ahmed, Aug 29, 2011.

  1. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mimi nawashangaa sana wakina dada washindwa kutumia akili zao kumsoma mwanaume kama ni muongo,tabeli au muhuni mpaka kwanza waanze kuringa? hivi watakua wamejirahisisha ikiwa watakubali mara moja wakitongozwa? au wanampandisha dau mwananume? yawezekana mwanamke ukakosa bahati kutokana na kuringa sana mwanamke anatakiwa aringe ila kwa kiasi chake basi hata ukiitwa? ingawa kuna tabia mbaya ya wanawake kuitwa bila ustaarabu ila jaribu kuangalia kama huyu anaenita anashida gani! ?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    sasa kama kwa siku anaitwa mara 20 je?

    let women be women......
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    hivi kweli kuna uhusiano wa kuringa na kumsoma mwanaumme kweli? Sioni uhusiano hapo............................ataringa kwa sababu zake...................na mwache aringe maana yatakayomkuta yeye mbeleni yatamfaya ajute kwa nini hakuringa na kusumbuasumbua kidogo..................lakini kumsoma mwanaumme hicho ni kipaji cha kuzaliwa aidha anacho au hana..............no correlation between the two at all........
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Akikuringia fahamu kuwa you are not right man kwake!
     
  5. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I second part of Ruta's argument, hakuna uhusiano kati ya kuringa na ability to analyze one's personality au validity of one's intentions.
    Hata hivyo kuna kitu kinanishangazaga sana na nitaomba kueleweshwa. Kwa wabongo walio wengi, katika mahusiano wanachukulia as a given that the man is always in it for the fun and the woman, desperately trying to make a gent out of a crook. Imekaaje hii?
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    women were born to serve us.......................it is written her lust will be in her man and him will lord over her.....Genesis 3:16............sasa maendeleo feki haya tuliyonayo ndiyo yamewapa kiburi kudhani ya kuwa tuko sawa.................na wanapambana na mfumo dume wakati ni mapenzi ya Muumba tuwatawale......ingawaje kuwatawala haimanishi kuwatapeli................au kuwaonea ila kuwatawala kwa haki kama Muumba alivyo mtenda haki............................wao wanatuona ni malaika na hivyo lazima watuamini chochote tuwaambiacho....................................................mtihani ni kwetu kuwatendea ubinadamu
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Acheni turinge bwana. Mwanamke pozi, mwanamke mashauzi, mwanamke kujisikia, kujidai, eeh..,.. Sana tuuuu!
     
  8. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    m ficha***i hazai!!
     
  9. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aaaah, nadhani I was misunderstood. Not exactly what I was getting at na kwa hili sikubaliana na wewe hata kidogo.
    We all serve one another in one way or another. Waulize wanaume wenzako what happens when they fail to serve their mamsaps.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwa iyo tudandie kila gari? Mengine magumegume tunayapotezea kwa full mashauzi?
     
  11. HekimaMoyoni

    HekimaMoyoni Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaelekea unapenda vitu rahisi rahisi sana....
     
  12. HekimaMoyoni

    HekimaMoyoni Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    green:Kasome uelewe vizuri, Mwanamke sio kijakazi kwako. Mungu alimuumba mwanamke toka Ubavuni kwako ili umpende na kumlinda, sio miguuni ili umkanyage.
     
  13. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    sasa uringe halafu uwe mzuri ila unaringa wakati hata sura yenyewe mbovu kabisa!
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    riiinga ringa bebi kama unavoringaga yeah yeeeah yeah yeeah riiiiinga*2
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    atataga.
     
  16. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sizitaki mbichi hizi sio??
     
  17. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    ukijua thamani yako maringo muhimu....haya mambo yanaenda kwa level ukiona demu anakuletea maringo jua si level moja tafuta wa kiwango chako
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sura mbovu unaijua wewe, kujikubali muhimu! Huwezi kumlazimisha mtu akubali kila unachotaka wewe eti kisa umeona ana sura mbovu......inahusu?
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    we unagundu tu!! Na utakoma!!! Mwanakme kuringa!!
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    ni laana Muumba aliyomtupia mwanamke kwa kumsikiliza nyoka aliyemdanganya ya kuwa akilila lile tunda la mti katikati atafanana na Mungu ...........Kwa hiyo tamaa ya kufanana na Muumba; Mwenyezi Mungu aliihamishia kwa mumewe na kutokana na hiyo tamaa mumewe atamtawala.............huhitaji kukubaliana na mimi ambaye ni kiumbe tu kisicho na lolote lakini kauli ya Mwenyezi Mungu ni timilifu.................ukweli unabakia palepale ya kuwa wale wote wanaopingana na mfumo dume ni maadui wa Mungu....soma Bbilia Takatifu kitabu cha Mwanzo sura ya 3:16 ijumlishe na kitabu cha Isaya sura ya 55:8-9 na 11.............................ubarikiwe sana...............

    labda niinakili Biblia Takatifu kitabu cha Mwanzo 3:16: " To the woman He said: " I will greatly multiply your sorrow and your conception; in pain you shall bring forth your children; your desire shall be for your husband, and shall rule over you."

    sex utampa tu kwa sababu huna mwingine wa kumpa................................ukitembea nje kama kumkomoa unajikomoa mwenyewe...............kwa sababu baada ya kujamiana naye mmekuwa mwili mmoja...........soma 1 Corithians 6:16................unapotaka kumtawala mumewe atakuonyesha kwa kukunyima penzi nawe amani ya Mwenyezi Mungu utaikosa...............................na hata uasherati hautakuwa dawa hapo....................trust me on this one I have seen it all.............
     
Loading...