Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, kupeleka Muhimbili, madaktari kutoka Jeshini, ndiyo ufumbuzi wa tatizo la mgomo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mhabarishaji, Feb 2, 2012.

  1. M

    Mhabarishaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Madaktari kutoka Jeshini wamepelekwa Muhimbili. Je huu ndiyo ufumbuzi wa tatizo la mgomo wa madaktari?
     
  2. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    na kwann wanavaa sare zao za kijeshi?
     
  3. B

    Bwanamdogo Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni mbinu ya serikali kutaka kuwazuia wananchi kujua ukweli wa kinachoendelea muhimbili ili kupunguza kelele za kukosa huduma km huduma za dharura ingawa sidhani kama ni kwa kiwango kinachotakiwa
     
  4. g

    gumegume JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 1,056
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Viongozi wa Govt ya JK, wana akili ya mbuni, ya kuficha kichwa katika mchanga, huku maadui wakiendelea kuona kiwiliwili chote!

    Ni kama mchezo wa kuigiza vile! Huko Jeshini walikotoka madaktari hao, kwa sasa nako uhaba wa madaktari, umeongezeka. Lengo ni kujaribu "kuficha" aibu ya Muhimbili, "inayoonekana zaidi kwa watu wa media", kuliko ya hospitali za Lugalo n.k! Na vilevile kuwaonesha madaktari waliogoma, "nguvu za Serikali"! This is Leadership, at the lowest decision making capability!
     
  5. T

    Tanganyika2 Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :canada:Taarifa zilonifikia, za uhakika kuwa kesho saa 1:30 asubuhi Star Tv watarusha mjadala wa Mgogoro wa Madaktari. Wataokuwepo ni pamoja na Dr. Ulimboka , Mwakilishi wa Serikali na Marcossy Albaine wa kituo cha Sheria na Haki za Binadamu (LHRC). Tarajio langu watatuchambulia kwa kina tatizo liko wapi?:lol:
     
Loading...