Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je kunamadhara ya kujamiana na mtu mwenye mimba

Discussion in 'JF Doctor' started by lomwe minja, Apr 27, 2013.

  1. l

    lomwe minja Senior Member

    #1
    Apr 27, 2013
    Joined: Apr 5, 2013
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nimeoa mke wang sas ana mimba ya miez 8 na anatak tujamiane e kunashida
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2013
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,491
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 113
    shida kubwa sana....unajua mtoto anageukageuka sana katika stage hiyo.......ukijaribu tu unaweza kumdunga kichwa akawa taahira......au ukamdunga rasa ikawa tabu zaidi baadae........

    Dr Preta........
     
  3. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2013
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli, acha bana asije kuwa na akili kama ya ze marcopolo.
     
  4. d

    dav22 JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,927
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    da hizi coment full comedy.....
     
  5. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2013
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,504
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 63
    Au awe na maradhi kama ya Lukosi
     
  6. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,107
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    Msifanye bana..one month to go kumbe hamu inakuwepo?
     
  7. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2013
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    au akawa na akili kama ya Mulongo sijui Mulugo.. balaa
     
  8. bin-kalolo

    bin-kalolo New Member

    #8
    Apr 27, 2013
    Joined: Apr 22, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri tu hakuna shida ila brush tu!
     
  9. s

    sugi JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2013
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,204
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    acha kabisa kuna sehemu ukimgusa tu basi,yaaan ankuwa anajisikia kussafiri safiri tu muda wote,sehemu ya kuwasiliana kwa mtandao atatamani aende tu,akiona gari atatamani kupanda,ndege ndo usiseme,acha kabisa hlo ni tatizo usijetuletea mbegu za laana hapa Tanzania
     
  10. s

    sugi JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2013
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,204
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    acha kabisa kuna sehemu ukimgusa tu basi,yaaan ankuwa anajisikia kussafiri safiri tu muda wote,sehemu ya kuwasiliana kwa mtandao atatamani aende tu,akiona gari atatamani kupanda,ndege ndo usiseme,acha kabisa hlo ni tatizo usijetuletea mbegu za laana hapa Tanzania
     
  11. SalimMhina

    SalimMhina Senior Member

    #11
    Apr 27, 2013
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh!teh!teh!
     
  12. l

    lomwe minja Senior Member

    #12
    Apr 28, 2013
    Joined: Apr 5, 2013
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimewapata ndug
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,789
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 113
    Umewapata nini sasa? Mkeo si anaendaga clinic? Anaona aibu kuuliza daktari wake?
     
  14. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2013
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 13,395
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 63
    asante Dr
     
  15. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2013
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 12,806
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 83
    We twanga na kupepeta hadi mwisho. Komsingi angalia usijetumia stile ambayo itamfanya ajikunje hadi kumuumiza mama na mtoto
     
  16. Mchumia Rungu

    Mchumia Rungu JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2013
    Joined: Apr 26, 2013
    Messages: 758
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 18
    Wakati mwingine kwa baadhi ya wanawake, pembeni ya K*ma kipindi hicho huwa kuna fungus ambao humfanya mke ajisikie kukunwa mara kwa mara.

    Kujamii ana kipindi hicho hakuna madhara iwapo umechagua style ambayo haitampa mke maumivu na kuleta madhara kwa mtoto. Mimi huwa najamii ana na mke wangu hata siku moja kabla ya kujifungua. Wakati mwingine uchafu ulikutwa kichwani kwa mtoto ambaye haikumwathiri maana kimasomo, he does well!

    Mpe mwenzako maana hiyo kwake ni tiba.
     
  17. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2013
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,393
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 63
    We!we!we! acha hiyo makitu !ina athari kubwa ,so addictive tena tamu! kila siku utataka wife akujie kimimba mimba!wacha ndugu tena huo mwezi ndo balaa huachii mpaka siku ya kuzaa!
     
  18. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2013
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,122
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Mmesubiri afike miezi minane ndo mfikirie nanihii?
     
  19. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 25,143
    Likes Received: 1,402
    Trophy Points: 113
    wapi Dr Mzizi Mkavu?
     
  20. S

    Solarpanel JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2013
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhmm huyo mwanamke nae balaa,me kipindi nina mimba nilijali zaidi kiumbe kilichopo tumboni na si mengineyo,aache mapepe huyo mama mwenye mimba
     

Share This Page