Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, kuna wakala wa Sony Ericsson Dar es Salaam?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mpinga shetani, Nov 14, 2011.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama mtumiaji wa Smartphone za Android ambaye hapendi Samsung, ningependa kujua kama kuna wakala wa SE hapa TZ au duka linali-specialize na simu za SE hususan Xperia range
     
  2. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Trust me..samsung is the best of the android handset maker why do u think wao ndo wana share kubwa?sababu wanatengeneza cm nzuri..go wth the samsung galaxy's range
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Motorola je?
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu, hakuna wakala mkuu!!

    mimi mwenyewe kuna Xperia x2 imenisumbua balaa!! xperia x8 nayo inaanza yaleyale!!
    nunua samsung mkuu!
     
  5. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi napenda HTC ziko vizuri kupita maelezo. HTC is the Best smart phone ever.
     
  6. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Xperia X2 siyo android hiyo ni Windows mobile. X8 tatizo no hiyo Android OS ya 1.6 ambayo imepitwa na wakati unaweza kui-upgrade hadi android 2.1.
    shida ya Samsung hardware zake huchoka haraka nami nataka kitu cha miaka 3 na zaidi
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nothing to comment on that
     
  8. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani mbona mnaongea tu bila kuwa na data kamili! Wakala wa SE Dar wapo tena wana page yao facebook na namba za za simu ni hizi hapa kama unashida wako faster kukuhudumia tatizo ulilokuwa nalo, namba yao ya service center ni 0713 889900 kila la heri,
     
Loading...