Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna umuhimu wa kuwa na utabiri wa hali ya hewa kutoka TMA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Top Thinker, Dec 20, 2011.

  1. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wote tumeshuhudia jinsi mvua na radi zilivyoleta maafa jijini dar es salaam hadi watu kupoteza maisha, lakini utabiri wa hali ya hewa kutoka tma mara baada ya taarifa za habari jana tar 19 hakuna walichosema kuhusiana na radi na mvua kali zaidi ya kusema "hali ya mawingu kiasi", sasa tutaendelea kudanganywa hadi lini?? Wangekuwa wakweli angalau ndugu zetu wa mabondeni wangechukua tahadhari.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    wanalostishwa na wachawi wao wakitabiri kwamba mvua itanyesha wachawi wanafunga anga kwa hiyo linatoa jua tu na wakitabiri kwamba mvua haitanyesha wanashusha mvua hawa jamaa ni noma. Nitarudi baadae
     
  3. M

    Martinez JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Kutabiri mvua wakati wa masika hata mi naweza. Kesho kutakuwa na mawingu kiasi, mvua kali, jua, upepo wa rasharasha, manyunyu na joto kali. Matarajio mabadiliko kidogo.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,041
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    hiyo idara inatakiwa kuwa mordenised
    umuhimu wake utaonekana tukipata majanga makubwa zaidi mfano tsunami....

    sasa hivi iko useless
     
Loading...