Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, kuna ukweli wowote ktk hili!??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dogo Lao, Nov 15, 2011.

  1. Dogo Lao

    Dogo Lao Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Katika uwanja huu wa mahusiano, mapenzi na marafiki ni mgeni, lakini ktk nyanja nyingine si mgeni kivile, hivyo kabla ya yote niwaombe wadau mnipokee kwani si busara kuingia pahali bila kubisha hodi!
    Direct 2 my point:
    ninamchumba wangu, Natarajia kumuoa, mimi ni msambaa, yeye ni mchaga wa machame. Kila ninayemwambia suala hili ananiambia kuwa nimeingia choo cha *ke, kwani hawa jamaa wapo ki maslah zaidi kuliko 'real marriage'. Ukishakaa nao kwa mda mrefu kidogo wanakutanguliza mbele ya haki ili wabaki na mali.
    Hapa ndipo ninapopata utata, but sina dhamira mbaya juu ya thread hii, only nahitaji masaada wa mawazo hasa kwa mtu mwenye kuielewa vizuri issue hii. Natumaini nimeleweka vizuri.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,079
    Trophy Points: 280
    natumaini kabla ya kutaka kumuoa, umemchunguza tabia na unamjua vyema. Hilo ndo la muhimu. Ukifuata maneno ya binadamu utachanganyikiwa!
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mimi mwenyewe nilishawahi kusikia hiyo kitu lakini siiamini hata kidogo!Jaribu kujiuliza mwenyewe swali dogo tu.Je inawezekana katika hali ya kawaida kabila zima wakawa na tabia zinazofanana?Jaribu pia kuwauliza hao jamaa zako wakuonyeshe mmachame hata mmoja wanaemfahamu ambaye anahistoria ya kuua mume wake ili ujiridhishe.Nakushauri endelea na mchakato mkuu.
     
  4. Dogo Lao

    Dogo Lao Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    It is true, kwa upande wa tabia, kwakweli sikuiona kasoro. Nashukuru kwa wazo lako mkuu.
     
  5. Dogo Lao

    Dogo Lao Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    thanks mkuu, wazo lako nitalifanyia kazi. Asante sana.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Mkuu ebu nikuulize swali inasemekana wasambaaa wanakumywa mnazi sana,vp na wewe ni mtumiaji wa mnazi? Jibu utalopata ndo jibu la swali lako.
     
  7. e

    ejogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa yangu mngoni kaoa mmachame na wanaishi fresh tu na huu ni mwaka wa saba. Ni maelewano yenu tu. Watu wengi wanasema hivyo kuhusu wamechame lakini hayo yalikuwa zamani zaidi. Chukua mtoto weka ndani kama unampenda naye kakupenda.
     
  8. Dogo Lao

    Dogo Lao Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
     
  9. Dogo Lao

    Dogo Lao Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
     
  10. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hayo ni maneno tu mkuu jichukulie jiko lako uweke ndani haraka kabla hujawaiwa na wajanja!
     
  11. M

    MKAROLINA Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo yalikuwa ni mambo ya zamani za kale na isitoshe hakuna mwanamke anaependa kuishi bila mume tena kwa kumuua mwenyewe sasa ataona raha gani? Usisikilize ya watu. Kaka songa mbele.
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kama unamashaka yoyote yale ni bora uachane nae, tafuta mwanamke ambaye utamuamini kwa kila kitu
    asilimia mia. kwa nini kujitia mawazo bure.
     
  13. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Dogo Lao, akili ya mbayuwayu changanya na ya kwako, mambo yatajipa.
     
  14. Dogo Lao

    Dogo Lao Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Thank u.
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Ni zamani sana hiyo mambo.

    Lakini to be on the safe side fanya hivi
    1. Jitahidi sana mtoto wa kiume umpate baadae sana mama akishapungukiwa usichana.
    2. Usinunue pick-up mapema..
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hope unajua unachokitaka maishan mwako,jiulize huyo uliyempenda ni kwa ajili yako au kwa ajili ya washkaji wako?
    Utaishi naye ww au ataishi na washkaji wako?
    Ukipata majibu hope utakuwa na maamuzi juu ya huyo binti.
     
  17. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wewe unampenda?
    umechunguza tabia zake ukaona zinakufaa?
    Kama anakufaa wewe oa.
    mimi ninachojua ni hayo ni maneno tu ila kuwa makini maana wanawake wa kichaga ni watafutaji sana na wewe inabidi uige otherwise yatakua si mambo...
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Dogo lao fikiria hiki kilichoandikwa na Puppy. Ukibisha si tutajiandaa kuchimba kaburi na jeneza. Jiulize kwa nini wachaga wanaume wako tayari kuoa mwanamke mchaka kutoka sehemu yoyote ile lakini sio mmachame. Hao wamachame hawaolewi na wachanga toka maeneo mengine, ni wao kwa wao. Tatizo lao kubwa ni ile tabia yao ya kujisifia ukatili wao hadharani nadhani hiyo ndo inyaowaharibia sana huku kwa kina sisi njomba nchumari njia panda.

    Ila twende mbele na kurudi nyuma, watoto wa kimachame Mungu kawapendelea sana uzuri, mweee!
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Unaona ingawa jamaa kakupa moyo lakini ametanguliza onyo. hiyo sio dalili nzuri. Kuna mtu kakushaur kuachana na huyo manzi tafuta wa kabila lingine ili uondokane na wasiwasi moyoni na kuepuka mawazo ya muda gani nafsi yako itatangulia mbele ya haki, loooh!
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kwa mfumo huu wa extended family unaweza ukajikuta wewe na mkeo na familia yako mnaishi ktk kisiwa
     
Loading...