Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna ukweli wowote?? Au ni utapeli tu

Discussion in 'JF Doctor' started by MNYISANZU, May 21, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa maeneo mengi hasa ya mijini kila kona mfano kwenye magazeti, mabango na hata redioni kumekuwa na wimbi kubwa la matangazo ya waganga wa jadi ambao hujinadi kutoa dawa za mapenzi mfano kuongeza nguvu za kiume, kurud kwa mpenz wako uliyeachana naye within 2days, kujileta kwa umependaye mwenyewe na kukutimizia shida zako! Kumfunga mke au mme asitoke nje ya ndoa!na mengine mengi! Sisi kama wanajamii najua baadhi yetu wapo walioshawishka na matangazo ya huduma hzi jamaani tujuzen ni utapeli au
     
  2. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,040
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    99% Ni waongo na matapeli hawana vipimo na wanabahatisha (wagangaji) na hiyo 1% iliobakia wapo na wanafanya vitu vya ukweli kabisa,sasa it's upon ya rafiki kwani mpaka ugundue kuwa huyu ni wa-ukweli unawezajikuta umeliwa pesa kibao.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    du kweli kaka wajinga ndio waliwao
     
  4. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Wizi mtupu!!!!!!!!!!!!!!!!!! Hakuna kitu kama hiko.
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni WACHAWI watakuumiza, hawana msaada.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawana jipya ni kuwazubaza watu!
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    uganga wa kienyeji au jadi ni mauzauza tu a.k.a uchawi 100%
     
  8. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    lakini kwanini wanapata wateja kila siku?
     
  9. MTU POLI

    MTU POLI Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ucjaribu hata cku moja kuwatumia hao wezi tu, wana maneno mengi ya kukuvutia bt mwisho wa siku wanakuibia tu.
     
  10. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ...jiulize hili swali..mganga anasema na dawa ya biashara...lakini yeye anajitangaza kwenye mabango kila kona..kwann asijifanyie dawa..wateja wakamfuata...?
     
  11. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    umesahau moja pia wanasemaga kuongeza kinga za mwili cd4, hawa watu wanacheza na saikolojia tuu, wanajua sasahivi
    waju akili zao ziko kwenye ngono tuu, kwahiyo hiyo ni biashara tuu dear
     
Loading...