Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna uhusiano??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Sep 29, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Na rafiki yangu alinipa habari moja nikamsikiliza lakini nikawa na wasiwasi nikaona ngoja nije nii mwage hapa janvini!!
    Eti aliniambia eti ukiona mkeo anasisitiza safari yakwenda mahali wiki 2 kabla na kila siku anakukumbusha jua kuna walakini!!subiri siku ya hiyo safari ukiona kila mara anajiremba anvaa nguo mara aone azijamkaa jua iko namna!!chakufanya ukiona kamaliza kilakitu sasa anakuja kukuaga msikilize then umute chumbani!Kula uroda halafu mwambie safari njema basi unaona kanyong'onyea na saa ingine anaweza ghahili!!Basi ujue alikuwa anaenda kwenye mishe zake!!Je kuna ukweli juu ya hili??:glasses-nerdy:
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kazi ipo!!!!
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wasiwasi wako BroKiiza.. Labda awe ana tabia ya kutoka nje ya ndoa..
    Na hiyo sio dawa, hata ukila uroda usiku kucha na mchana kutwa... Kama ni tabia yake. Hawezi acha.
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nimekusoma lakini jamaa alisema kwa mda ule kwani hawezi kupeleka mzigo ukiwa umeshachakachuliwa!!!Ndiyo dhumuni la msingi!!
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh ikioshwa mpya.........halua babu haina makombo!!
    apo ni kumwita na kumwambia mama nenda uendako bt NAKUPENDA then msome uson utaona anafil gilty
    au km vip mtress kaenda wap na usiku mfatilie
    bt kum do haaaaaaaaaaaa si issue ni mwendo wa bafun oga kidogo paka tena mafyu fyuuuuuuuuu afta half an hr kitu kinakuwa mma ready for the next user..............!!!!!!!!!!
    ZUNGUMZA NAE.TRIK KM IZI NI RAISI SANA KUZITENGUA
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Una experience ya kutosha kwahiyo ndio huwa unanifanyia hivyo?
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kama umetembelea rim aziishi lazima uzima uwe unatoka kwa mbali kwa mtu kama mimi nitakujua hapa akuna chakusema ikipigwa maji mpya!!
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    thread nyingine jamani khaa.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mama ulipotelea wapi
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    HAHAHAhahahaha finest.naona unawish ukutane na magumash.....waweza pata watu km ao usihofu watakuoshea tu na kukupa na ivi unapenda sana funua funua utawekea mizoga na spice kwa juu..........na utajiramba tu...........
    kakakiza kuna wataalamu wa wataalamu km wewe na wala hautajua my dear.......mh sjuii lakin......
    finest acha uchokoz kijana.................
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nilichokijua wewe ndo mtaalam wao!!i wish................:tonguez:
     
  12. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    sasa huyo jamaa lakini si anajua kuwa huyo ni mke wa mtu? so lazima akubali mzigo uliochakachuliwa........................... Hii labda akina Kaizer et al wazee wa INFIDELITY wanaweza wakalizungumzia vizuri
     
  13. K

    Kidboy Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna ukwel vile...
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hivi hamuoni haya kuongea maneno haya mbele za watoto si muende chumbani basi.
     
Loading...