Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je kuna ubaya ku divert zawad ya mpenz wa zaman kupeleka makao mapya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndechumia, Dec 10, 2011.

  1. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    habar zenyu bana, wandugu kuna she flan nilimzimikia km miez 8 hv iliyopita, nikiwa ktk harakat za kumwonyesha namjal baada ya kutoka nae out km mara 3 hv, nilisafir kwenda mkoan nilipozaliwa wakat wa pasaka. Wakat wa kurud ktk eneo langu la tukio nikamwambia huyo mpenz wangu mtarajiwa nimletee zawad gan, yy aliniambia yeyote atakayo nivutia, mi nikarud zangu town nikajitosa nikamnunulia gaun ambalo nikiamin akilivaa na kusuka rasta za kimasai angetoka bomba sana. Cha ajab kila nikimwambia tukutane nimpatie zawd yake anapiga chenga, mpaka nikakata tamaa nikata kulichoma moto. Sasa nimepata mpenz mwingine of the same size, nipo nje ya mkoa j2 ndo narud na kaniomba zawad je kuna ubaya nikampatia lile gaun na elf 30 akasuke rasta za kimasai? Note economically nimekaa vibaya, nawakilisha
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahahhaahaha
    Mbona unang'ang'ania sana hizo rasta za kiMassai?Kama sio moja ya style anazopenda je?

    Nwy nadhani sio vibaya ukimpa hilo gauni ikiwa bado lina upya wake na mwenyewe anaonekana anapenda aina hiyo ya nguo_Otherwise chukua hiyo 30 000 umnunulie kitu kingine tofauti na nguo.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    gauni si ulichoma moto au kichwa yangu inaruka.

    Inaelekea rasta za kimasai zinakulegeza kongoro, mpe akanunue mwenyewe gauni wanamme mna stail zenu hata kama nguo ni expensive inaweza isimkae yy bvizuri kutokana na shape yake.

    rasta lazima asuke hata under gun point na mie ntasimamia hilo
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi napenda wasich akisuka rasta, gaun bado jiya coz sikuwah kulifanyia chochote, asante
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    gaun sikulitia moto, ila nitaka kufanya hivyo, mkuu tx
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe unapenda ndio, je yeye anapenda?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Mwache amshawishi msichana wake asuke rasta. He is so in to rasta hadi anaonekana anavyofurahi in advance binti atakavyopendeza.

    Mie ngoja ntampeleka mwenge mama tusuke

     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    the things we do for ladies....ebwana wee mpe hilo hilo kwa nni utumie pesa zaidi?
     
  9. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi nahis anagenda ila anakimbia gharama, coz leo kanipigia akiniaga anaenda salun kusuka nilipomulizia km atasuka rasta akasema 1. Gharama sana. 2 zinahitaj kuwa na mda mwingi, nafikir nikimwezesha atasuka,
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heheh huyo dada kamani mmoja wa wale wanaojua style zipi zinawatoa na hii sio moja wapo atakoma.Sijui ndo utakua mwanzo wa kunyang'anywa zawadi.
     
  11. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ntafanya hivyo, ila ctamwambia km lilikuwepo mda mref
     
  12. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    linakaribiana na mengine anayovaaga.
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he kama mnfukoni upo vibaya hamna haja ya kumnunulia zawadi nyingine mpe hilo gauni...ila sijui kama atafurahia akisikia kuwa mwanzoni lilikuwa kwaajili ya mwanamke mwengine...labda wakina dada watuambie kama italeta noma ukimwambia au uuchune tu
     
  14. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Aisee, aliposema Zawadi lazima iwe gauni?
    Hapa ndo midume huwa tunachemka maana binti akikuambia Zawadi tu waanza kuhaha. Dada Zetu akikupenda kweli wewe pekee kurudi kwake ni zawadi Tosha.

    Kama unampend a sikushauri umpe gauni ulilomnunulia mpenzi wako wa zamani ,kwa kuwa utakuwa unahamisha hisia (Sina uhakika kama za Chuki au za mapenzi) kutoka kwa zilipendwa kuja kwa huyu mpya.
    Cha kufanya:
    1. Kwa kutambua umuhimu wa muda wa upendo mlospendi na yule mpenzi wako wa zamani naomba umpelekee gauni hilo kwa kuwa ilikuwa ni zawadi iliyotokana na upendo wako kwake. Mwambie ,'japo hatuko pamoja lakini gauni hili nilikununulia na naomba nitimize ahadi niliyoweka enzi za penzi letu'' It may sound ridiculous lakini hiyo ndo Busara katika Mapenzi, Kupishana kimtizamo ni jambo la kawaida lakini haifuti uhalisi wa hisia au Matendo mlofanya huko nyuma..Yalishaandikwa kwa wino usiofutika katika kitabu mlichojaribu kufunga wakati hujatimiza ukurasa wa mwisho wa kutoa zawadi.
    2. Kwa huyu wa sasa ,mtafutie zawadi nyingine. Usivalishe gauni linalotokana na 'Failure' zako za huko nyuma za kimahusiano. Waweza kuwa unapandikiza nyota ya failure kupitia ktk gauni
    3. Mwisho , Hongera mkuu wakati wengine tunalialia kusomesha watoto wewe bado unahonga mademu badala ya kutafuta mke mtulie msaidiane life. Usisahau kutumia Kondomu kila mkijamiiana
    4. I am out!
     
Loading...