Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna sheria zozote ambazo zinawalinda wanafunzi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mrlonely98, Dec 4, 2009.

  1. m

    mrlonely98 Member

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna shule ambayo rafiki yangu ana soma sasa kamaliza first year sasa anataka kuchukua second year hiyo shule ikamwambia kama wanaifunga shule coz hawana hela na course anayechukua ni btec na hiyo ni shule peke inafundisha hiyo btec hapa tanzania so hwezi kwenda shule ningine coz itambidi aanze upya je wanaweza kufanya hivyo na hiyo shule imejiandikisha serikalini
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    jaribu kujipanga vizuriu eleweke, maneno na mpangilio tafadhali.
     
  3. m

    mrlonely98 Member

    #3
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    asante kwa kunijulisha keybord yangu ilukua ina matatizo
     
  4. KILITIME

    KILITIME JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa hakuna remedy kupitia sheria ndugu yangu, ni kujipanga upya na kutafuta shule nyingine! Hata kama sheria ingekuwepo, huo muda atakaotumia ili kufuatilia mambo ya kesi ambayo hatakuwa na uhakika wa hata kushinda, unatosha kabisa kusoma na kupata digrii! Hiyo ndio Tz!
     
  5. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2009
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The right question at the right place
     
Loading...