Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna program ya kufanya ili?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by baina, May 19, 2012.

  1. baina

    baina JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HIVI INAWEZEKANA KUFANYA ILI?
    NATAKA NI-INSTALL WINDOWS XP YOYOTE KWENYE COMPUTER HALAFU KAMA INAWEZEKANA KUTUMIA UJANJA WOWOTE NIRUDISHE MAFAILI AMBAYO TAYARI YAKO INSTALLED NA NITENGENEZE INSTALLATION FAILES NYINGINE ZA XP SUCH THAT IKITOKEA NATAKA KUFORMAT COMPUTER BASI NITUMIE HIYO CD AMBAYO ITAKUWA BOOTABLE. KWA MFANO KUNA UJANJA WA KUISTALL PROGRAM NA UKATUMIA MAFAIL YAKE AMBAYO TAYARI UMEYAINSTALL NA KWA KUTUMIA COMMANDS FULANI UNAWEZA KUTENGENEZA setup.exe YA PROGRAM HIYO NA KAMA UNATAKA WAWEZA KU-REINSTALL PROGRAM HIYO KWA KUTUMIA HIYO SETUP.EXE ULIYOTENGENEZA. JE YA WINDOW INAWEZEKANA?
     
  2. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nina uhakika wengi wanapenda kukusaidia lakini hawaelewi unachojaribu kusema.
     
  3. J

    JOSEPH JOEL Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona lengo lako ni kuformat window but all ur files uzipate after installation ur new window, make partion of hard disc then all files put into disc C, then ukianza kuformat ignore hard disc C. After that install ur window u need finally all files zitabaki kwenye hard disc C safe.
     
  4. baina

    baina JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui nielezee vipi kwa lugha nyepesi? lakini swali langu lina maana ya kwamba, hivi naweza kutumia maujanja yapi na kuweza kucopy, ku-retreave mafail ya OS ambayo tayari imekuwa installed na hayo magail ya OS nikayatumia kutengeneza OS na kuibani kwenye CD na ikawa bootable kiasi kwamba hata nikitaka kuformat PC yangu basi nitumie CD HIYO.
     
  5. s

    swagger kid Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Senior Member, nimekuelewa ila nahisi kuna baadhi ya watu hawajakuelewa. unachotaka kufanya kinawezekana 100%, nipe email nikutumie softwware!
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ...THIS IS WHERE WE DARE TO TALK OPEN...Mwaga maujanja hapa mkuu...ingekuwa ni ishu ya kuchakachua internet sawa maana kuna watu wao humu...lakini kwa hili mkuu!! we mwaga hapa utusaidie bana...
     
  7. baina

    baina JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee SWAGGER KID nimekusoma na ninashukuru umenielewa, sasa nimeshindwa jinsi ya kukupatia email yangu kwa njia ambayo ni hidden, ila hamna shida tumia hii hapa barutansibu@gmail.com kunitumia hiyo software. aisee siamini. nasubiri
     
  8. k

    kizomanizo Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ninachojua mimi unaweza ukatengeneza custom XP CD ikawa na programu zako unazozitaka ikiziinstall kabisa tangu mwanzo kama Photoshop, Office etc. Kama hii inaweza kufanya kazi na mafaili kabisa mimi sijui ila nadhani itakua inawezekana, wewe ndio mwenye shida hiyo, chimba mwenyewe huu mgodi. How to Create a Custom Windows XP Installation DVD | eHow.com Ilakama ushauri tu, sioni ni sababu gani inakufanya uwe kwenye XP hadi mwaka huu 2012!
     
  9. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hilo nalo mpaka wa ku-pm hee! Weka hapa watu wajifunze, hiyo software ime itengeneza wewe!:banghead:
     
Loading...