Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, kuna penzi la milele?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tausi Mzalendo, Nov 12, 2011.

  1. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuanza penzi ni raha, kwisha kwa penzi nako raha?
    Wengi watasema ni machungu, kilio na simanzi
    hasa kwa yule ambaye bado anapenda.

    Wengi hutamani penzi liwe la milele.....
    wengi hutamani kama ni ndoto basi wasiamke ili iendelee.

    Wengine huona kama penzi lao ni njama kutoka juu!
    Wengine , wenye kupenda kuangalia mambo kwa jicho la tatu watakuambia
    Penzi lenye mwanzo, halina budi kuisha!
    Kwanini basi wengi hufikiria kuwa penzi lao litakuwa la milele?


    Je, ni vibaya uwapo mapenzini kuwazia kuwa kila chenye mwanzo hakikosi mwisho ?
    Je ni vibaya kujiandaa kwa mwisho wa penzi?
    Hebu tupe uzoefu wako ewe mwenzetu.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,780
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wajua ukiwa waanza mapenzi hisia hujaa mwili kiasi cha kwamba tunatarajia mema tuu na hta chembe chembe za kuwa mahusiano yanaweza isha hayapo kabisa....mwili unafuraha sasa wewe kweli utakuwa na akili ya kuwaza mabaya...ebo!!!
    sasa kaa unajiaanda kwa mwisho wa mapenzi uju kweli hapo hujapenda...ni kwamba wewe upo kistarehe zaidi...kuchachuana tuu
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    napita njia. nitarudi
     
  4. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    KIPI BORA...kujidanganya kuwa hayawezi fikia ukingoni au kukubali kuwa kuna uwezekano huo?
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,780
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kipi boro inategemea na madhumuni yako ya kuingia katika mapenzi na mpendwa wako....wewe kama unaingia kabisa ukiwa na nia ya kujuakuw mke au mume basi mwanzani kabisa utakuwa makini na uchaguzi wa huyo mpenzi.....mara nyingi mapenzi yanaisha kwa sababu watu wanakuwa wapo hapo kimwili zaidi na ulimwengu wa sasa tunaoishi unalifanya jambo la kuchachuana kitu cha kawaida na perhaps jabo ambalo lazima ujiingize kama wewe ni kijana .....hapo basi ndipo tatizo lilipokuwepo...so kuanzia mwanzoni msingi imara wakwamba haya mapenzi yaishie kudumu hajajengwa.
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ni taamuli * Si kila mtu hujua
    Mpendanapo kwa kweli * Bila ya kusuasua
    Penzi hua la ukweli * Mkaishi kwa murua
    Bali kwa ndumakuwili * Hufa likishachanua
    Mapenzi ni pande mbili!

    Sumu ya pendo maudhi * Iwapo yatatokea
    Au kama halikidhi * Lile ulotarajia
    Na mwengine kutoridhi * Maovu kumtendea
    Ingawa kuna baadhi * Waweza kuvumilia
    Mapenzi ni pande mbili!

    Mpende akupendae * Shauri langu natoa
    Yule akudanganyae * Huyo hapendi tambua
    Ya nini kukaa nae * Akutese ukijua
    Tafuta akufaae * Kupanga ni kuchagua
    Mapenzi ni pande mbili!
     
  7. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Lipo penzi la milele nalo ni la Bwana Yesu tu! Penzi lake ni la Alfa na Omega.
     
  8. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mzabzab na wewe!!
    Hebu edit kidogo basi ili tukuelewe.....nashindwa hata kukuuliza maswali
     
  9. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hakuna penzi la milele leta thread ingine
     
  10. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Hapa imetulia...
    huu ni upendo wa AGAPE na siyo 'mapenzi'.......nazungumzia zaidi ya huu ...ikiwemo EROS
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nimekumbuka wimbo wa afande Sele, wanaimba mambo yasiyo na maana, na yenye maana hayana vina.........lol! Ila jitahidi unaweza ukafanikiwa, haya mambo yana wenyewe mkuu
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Lipo kwa mwenye bahati bana!Kama una bahati yako unaweza kulibahatisha.
     
  13. M

    Munira Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Penzi la dhati km lipo lipo kwa upande 1,kwa maana kuwa unaweza ww ukawa unampenda m2 kwa dhati lakn yy hakupend hvyo na kinyume chake.
    penzi la dhat kwa wote wawili camin uwepo wake.
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hakuna penzi la milele bibie,sometime kuvunjika kwa penzi ni raha ili kujiepusha na mibalaa ambayo ungekumbana nayo kwake. Nalog off
     
Loading...