Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna mtu amesikia lini TAKUKURU watatangaza AJIRA?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Laurence, Jul 23, 2011.

  1. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Samahani wakuu mwenye taarifa au alieko karibu na hawa wakuu wa PCCB ajaribu kuulizia ni lini watatangaza hizo Ajira,natanguliza shukurani kwenu nyote
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,523
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    nilisikia watatangaza mwaka huuu, pia za state attorneys kama wewe ni mwanasheria....uliye na uzoefu wa prosecutions, sio fresh from skulli...
     
  3. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii kitu ya uzoefu hii mimi kiukweli siipendi. Mtu atapata vipi uzoefu kama hatapewa nafasi ya kuajiriwa? Utadhani hao wenye uzoefu walizaliwa nao.
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Jaman uzoefu si ndio field mbna wanatuzngua nduguzangun huo uzoefu ntaupata wapi?
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wakitangaza utajua tu,wanaweka kwenye public.
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Mkono mtupu haulambwi,hivi hujui kama ajira za siku hizi ni kupeana?
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Thanks wakuu,kazi ipo kwenye uzoefu kwani ndio juzi nimemaliza Udom but thanks mkuu
     
  8. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu kwa mchango wako ngoja tuwait
     
  9. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unapenda shari? unajua kupanga ngumi kaka?au kuna mla rushwa unamjua ndo unamvutia kasi? kama afya yako mgogoro sikushauri coz awali wana training za nguvu ili uweze kutimiza wajibu,zikitoka utajuzwa usiwe mbali na source za habari
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wala usijali mkuuntakua mvumilivu
     
  11. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tembelea website yao mara kwa mara, hakuna upendeleo katika ajira zao,ila jiandae kwa mazoezi ya karate,judo na ya kijeshi,all the best!
     
Loading...