Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna mkopo ktk benki dhamana ya gari?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by IPILIMO, Oct 14, 2012.

  1. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,220
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wakuu naomba kujua kama kuna benki hapa Tanzania inayo weza kukopesha pesa kwa dhamana ya GARI! mfano mkopo wa sh 3M (milioni 3) kwa gari ya sh. let say iki-tathiminiwa ikawa milion 7,8,au 9. Na je kama ipo ni benki gani? na je kama wanakopesha dhamana ya gari ni kuwapa Blue card tu au Blue card na gari yenyewe? Nawasilisha pls!
     
  2. j

    jruru80 Senior Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja waje bankers wakujibu..Lakn pia unaweza fika bank na ukaulizia details mwenyewe.Tena ukienda pale mjini nyingi zipo sehemu moja
     
  3. s

    segunda Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mi kwa uelewa wangu kwa bank huwa dhamana ni mali isiyohamishika ndio inaweza kutumika.. Ila dhamana ya gari inaweza kutumika kweny microfinance institution kama saccos coz lengo lake ni kusaidia watu wa chini ambao hawana uwezo wa kumudu dhamana za bank.. Na huko kinachotakiwa ni blue card yenyewe gari unabaki nayo..
    Source: i'm a banker by profession
     
  4. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,220
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Thanks mkuu, nitatendea kazi hilo! be blessed!
     
  5. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,220
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Thanks Banker! naheshimu professional yako, u re likely 99% to be true!! I will try those MFIs
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ushawahi sikia baba mwenye gari au baba mwenye nyumba?
     
  7. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,220
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Issue ni gari na si nyumba, ndo maana nimeuliza kwa habari ya gari, kwa ishu ya nyumba kama dhamana naelewa! be blessed!
     
Loading...