Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna mbunge wa CHADEMA aliyewahi kulala bungeni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sir R, Aug 2, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mara kwa mara wabunge toka CCM wamekuwa wakilala bungeni.

    Sijawahi kushuhudia mbunge wa upinzani kalala kikaoni. Kama kuna mtu aliwahi kumwona mbunge hata mmoja toka upinzani aliyelala atushirikishe.

    Ni kwanini viongozi hao toka CCM wana tabia ya kulala ?

    Nawaasilisha
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ombwe la uongozi!
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee wa kiranja, Mrema mpaka udenda unamtoka ingawa inasemekana kuwa Mrema si waupinzani bali ni wa ccm lakini pia ni bingwa wa kulalaanashindana na Wassira na Komba
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Akilala mbunge wa chadema lazima ajiuzulu ubunge
     
  5. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nishamwona Mrema amelala hadi udenda una toka.





    <br />
    <br />
     
Loading...