Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna madhara unapotumia charger za Kariakoo kwenye simu Original?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by trachomatis, Dec 22, 2011.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nilisahau mahali charger yangu ya Samsung. Nimenunua ya kichina juzi inafanya kazi ila baada ya muda simu inazima. Unapodhani imejaa unachomoa charger ukiwasha simu bar hazijajaa! Nilipokuwa na charger original ilikuwa inafika siku 5 sijachaji simu.Sasa hivi kila siku 2 nachaji!
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hata Nokia niliyo nayo.. Kuchaji kila siku! Hata yenyewe charger yake ni ya Uhuru na Msimbazi..
     
Loading...