Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna kazi zinazotangazwa kwa waliomaliza form 6?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by siyenda, Dec 2, 2010.

  1. s

    siyenda Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wanajf naomba mnijuze kama kuna kazi zozote zinazotangazwa kwa form 6 leaver?kwani natafuta mtaji ili japo nipate pesa kwaajili ya kujiajiri.NAOMBA KUWASILISHA.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tembelea NAOMBAKAZI.COM angalia kwenye labels kuna volunteers jaribu hizo kuna za kulipwa na nyingine za bure tu unaweza kupata uezoefu na kwenda mbele zaidi
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama una business idea nzuri tuwasiliane (PM) tuwe business partners, mie mtaji siyo shida ila sina muda wa kusimamia biashara.
     
Loading...