Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna kazi zinazotangazwa kwa waliomaliza form 6?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by siyenda, Dec 2, 2010.

  1. s

    siyenda Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wanajf naomba mnijuze kama kuna kazi zozote zinazotangazwa kwa form 6 leaver?kwani natafuta mtaji ili japo nipate pesa kwaajili ya kujiajiri.NAOMBA KUWASILISHA.
     
Loading...