Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je. Kuna Haja ya Wanafunzi Kusikilizwa Juu ya Mwalimu Wanayemtaka?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Masulupwete, Jun 4, 2012.

  1. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Nimesema hivyo kwa sababu, mimi binafsi nimesoma shule ya serikali nikiwa O'level then nikasoma shule ya private ktk A-level. Nikiwa O'level, kuna walimu ni wazi walikuwa wachovu ktk masomo wanayofundisha, wengine watoro hawaonekani darasani kwa muda mrefu n.k.

    Wanafunzi mkienda kulalamika kwa academic master unakuta huyo academic anamwita huyo mwalimu husika wanaongea then hamwoni mabadiliko, mambo yanakuwa ni yaleyale au ndo yanakuwa mabaya zaidi!

    Kwa sababu tayari jamaa ana hasira!

    Nilipoenda A-level shule ya private mambo huko yalikuwa tofauti sana! Huko mliweza kubadilisha ticha mchovu ndani ya lisaa tu! Huko ticha mchovu aking'aa watu wanamsikilizia kipindi 1-2, wanamwanzishia anabadilishwa na it worked!
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Fikiria wewe ni mkuu wa shule, kila darasa wanafunzi wanakuja na hoja ya kubadilishiwa walimu. Walimu wazuri utawapata wapi? Ukiwaendekeza wanafunzi kila siku utakuwa unasolve conflicts tu!
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kama unaweza kuchagua mzazi bac wachague na mwalim
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Upuuzi tu!we unaemwita ticha wako mchovu una nini cha maana kumzidi yeye?
     
  5. s

    sugi JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Yaan,mwanafunzi amuasesi mwalimu?hivi vitoto ndo mana vinafeli siku hizi,havina adabu
     
Loading...