Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna haja ya kukaa nyumbani kusubiri kuhesabiwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kakende, Aug 21, 2012.

  1. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wana JF, hivi mnafikiri serikali kama hii itafanya jambo la maana muhimu baada ya sensa katika maendeleo au tutabaki kujulikana idadi tu?.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hakuna haja,kwanza wanasema sensa ni kwa manufaa ya govt,sii umma wa watanzania.mfano kukataa maoni ya waislam
     
  3. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu, uelewe kuwa sensa inafanyika kila baada ya miaka 10, tena kama bajeti inaruhusu. Uelewe kuwa serikali hii imebakiza miaka mitatu kuondoka, tena iwapo haitatokea dharura uchaguzi ukafanyika kabla. Sasa kama unadhani sensa hii ni kwa ajili ya serikali hii, basi sidhani kama umetumia muda wako kufikiri kabla. Kinadharia, kama haitatokea dharura, idadi hiyo ya watu katika sensa hii inaweza kutumika katika serikali tatu tofauti!
     
  4. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tusubiri serikali makini ndo tuhesabiwe lakini si sasa
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, kaazi kwelikweli...
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    nillikuwa natamani kila mtu apitie huu uzi wako
     
  7. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kutumia ktk kufanya mambo gani ya maana kuongeza bajeti na kuomba misaada inayonufaisha mafisadi au wananchi ambao wamekata tamaa? Ngoja tusubiri kuona namna sensa itakavyotumika kuleta maendeleo
     
  8. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,630
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Hakuna haja ni kutaka kujikweza kwa serikali yetu, utaratibu wote umejaa ubabaishaji mtupu, nadhani hawakujipanga kwa zoezi hili.
     
  9. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,608
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Fedha baadhi za wafadhili haziwaumi
     
  10. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sensa ina lengo kubwa la kupata takwimu juu ya watu wote kuhusu hali ya kiuchumi, kijamii na kidemografia ambapo ktk takwimu za elimu itasaidia serikali kujua kiwango cha elimu kwa watu wote km kusoma na kuandika, level ya elimu. Pia takwimu za Umri zitasaidia kujua umri wa watoto wanaostahili kwenda shule yaan miaka 4 na zaid na ambao bado pia ambao wameshafikisha umri wa kwenda shule ila hawaja anza kusoma, Pia takwimu za kiuchumi zinalenga kujua hali ya kaz na ajira kwa watu wenye umri kuanzia miaka 5 ambapo watajua walio ajiriwa na wasio ajiriwa YOTE HAYO ITASAIDIA KUPANGA SERA NA MIKAKATI YA MAENDELEO YA KIPINDI KIJACHO
     
  11. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NDIYO.Japo hakutakuwa na posho kwa usumbufu wa kukaa nyumbani bila feni wala kiyoyozi na viti vya kuzunguka(labda mpaka uende saluni au ofisini kama vipo)kama walivyopendelewa waheshimiwa kule mjengoni mpaka wanasinzia wakati wa vikao baada ya kupata moja baridi,moja moto na kuku wa kuchoma pale Chako ni Chako bar. Kama unabisha mwuulize Mheshimiwa ngumi ya jiwe atakuambia.Kumbuka tunatakiwa kuzitii mamlaka japo hatuna maarifa.
     
Loading...