Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna faida gani kwenye KILIMO KWANZA?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mohammed Shossi, Apr 30, 2012.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwa yeyote anaefahamu naomba alinijulishe kama kuna faida yoyote mkulima anayoweza kunufaika nayo kutoka kwenye program ya kilimo kwanza kama mafunzo, dawa za mimea na mbolea. Kuondolewa kodi kwenye machinery kwa ajili ya kilimo na kadhalika.

    Ahsanteni.
     
Loading...