Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna dawa ya kusafisha na kutibu meno yaliyooza?

Discussion in 'JF Doctor' started by JIWE2, Nov 4, 2010.

  1. J

    JIWE2 Senior Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Meno yangu mengi yana rangi ya kahawia na baadhi yametoboka toboka. Ingawa najitahidi kudumisha usafi wa kinywa kwa kutumia dawa za kawaida za meno inaelekea yanaendelea kutoboka, kumeguka na kuvunjika. Naomba yeyote mwenye ujuzi anisaidie kujua dawa itakayoweza kutakatisha na kutibu meno yangu. Natanguliza shukrani.
     
  2. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu. Nashauri umwone Dentist akupe ushauri wa kitabibu. Ikishindikana tumia dawa inayoitwa Forever Bright tooth gel. Inapatikana kwa wasmbazaji wote wa Forever Living Products.
     
  3. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pole sana jiwe2 kwanza kabisa jitahidi na usafi zaidi kwa dawa nzuri zaidi na hata ukichoka vipi usilale bila kupiga mswaki.
    pili kuna matibabu ya meno kusafisha jino hadi jino kama limeoza kabisa dokta atalingoa kama bado au limeharibika kidogo atasafisha na kuziba.kwa yale yaliyoharibika kabisa ni vema utoe tu kwani si afya kuwa na meno mabovu kinywani...............nishashuhudia mtu kupata kansa ya kinywa na nilisononeka sana na ukumbuke kuna meno ya bandia km jino ulilongoa lipo mbele.
    baada ya tiba utashauriwa kufika hospitali baada ya muda fulani either miezi 3 au sita.ukifata maelekezo ytakuwa na meno yenye afya nzuri tu
    plz usiende hospitali za mitaani.chagua hosp moja kubwa ya binafsi hata ya serikali!ukishatibiwa ni pm nikutajie dawa zingine za asili.
     
  4. J

    JIWE2 Senior Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tafadhali nijulishe streight hao wasambazaji au wauzaji wanapatikana wapi tanzania
     
  5. J

    JIWE2 Senior Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asanteni wote kwa ushauri mzuri.
     
  6. D

    Dedii Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii kitu kama nilishaisoma humu jf, hata hivyo baking soda inayotumika katika mandaz nk, tumia kublash kwa mswaki. kama ni rangi sana fanya x2 kwa siku, meno yatakuwa white kama ya mtoto ila haitibu inasafisha. ila uwe mvumilivu ina ladha mbaya.
     
  7. J

    JIWE2 Senior Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanx Dedii bt are you sure?
     
  8. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    BigMOUTH-eXTra : Dental care management: DAILY CARE OF YOUR ORAL HEALTH, Huyu jamaa Dental Surgeon atakuwa ni msaada kwako.
     
  9. J

    JIWE2 Senior Member

    #9
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  10. Bernard Rwebangira

    Bernard Rwebangira R I P

    #10
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mcheki mmoja wao hapa Aloe Vera benefits
     
  11. S

    Sachar Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dedii,ni baking soda?au baking powder?na je ni kwel meno yanakua meupe?plz reply wangu bac
     
  12. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    ni pm nikuletee
     
  13. S

    Sachar Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nisaidien wapendwa meno yangu yameoza mno
     
  14. K

    Kokubanza-G Member

    #14
    Oct 14, 2013
    Joined: Oct 2, 2013
    Messages: 86
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    pole,ila nna tatzo la meno km lako lkn mi hayajatoboka sana ni kama ma2.Fata ivi
    Tumia iyo dawa ya forever living uiangalie kama itakusaidia koz iz dawa si unajua tena kwa mfano mim imenikataa kabisa na ikanibid nitumie dawa ya meno za GNLD ni ya maji.
    Pili,piga mswaki vizuri na haswa ukimaliza kula chakula la usku.
    Tatu,acha kutumia vtu vya sukar kama biscut,na v2 vnavogandia ktk meno kama karanga,pia uspnde kula nyama ngumu,hakikisha imelainika ili kuepuka kuivutavuta na kutafunatafuna ili yasimeguke.
    Then nenda ukayaweke risasi hospital(ukayazibe) yanayowezekana utakua poa tu ila mashart hayo yote yafate .
     
  15. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unamkuta mtu ni kijana/msichana mzuri tu wa kuvutia cha kushangaza ngoja acheke.
    ha ha ha ha utadhani amengata mchanga.
     
  16. m

    master eagle JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2013
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 343
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ww pimbi kweli wenzako wanatafuta tiba ww unaleta matani na madhrau humu utakuja mcheka mama yako siku akijamba mbele ya yako akuvulie nguo uruke uchizi
     
  17. Sista

    Sista JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2013
    Joined: Sep 29, 2013
    Messages: 3,214
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Dawa ya jino bovu ni kuling'oa
     
  18. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2013
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    umetoa ushauri au?
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2013
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Nimependa ujumbe na jina ulilompa. Watu wengine wamekuwa binadamu kwa bahati mbaya.
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2013
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu dawa hii inauzwaje?. Inafanya kazi gani kwenye meno?
     
Loading...