Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je kuna dalili zinazo fanana za mwanamke mjamzito?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mghoshingwa, Mar 16, 2012.

  1. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    ni muda mfupi tu tuko kwenye ndoa na huwa tunashirikiana tendo effectivelly! juzi mke wangu aliona matone machache ya damu mithiri ya hedhi lakini muda wa hedhi ulishapita na alipata hedhi. Pia ananiambia mapigo ya moyo yanaenda sana mbio na anakosa nguvu. Tafadhali wadau naomba kufahamu ni kitu gani? je ni dalili za mimba? bado hatujaenda kupima bado coz ni siku kama ya tatu tangia dalili hizi zijitokeze.
     
  2. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Consult the physician please might be something long.
     
  3. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    long=Wrong
     
  4. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mkuu aende hospitali
     
  5. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    chief yaweza kuwa mimba au siyo mimba .kwanini nasema yaweza kuwa siyo mimba? kuna matatizo ya kisaikologia mfano hofu ,wasiwasi, msongo wa mawazo yanazidinganya na kuzibadilisha tezi za endocrine zizalishe au kutoa homonia zinazosababisha mwili wa mwanamke kuwa na dalili kama anamimba kama ulizotaja
    chamsingi ili kuhakiki kama anamimba unaweza
    1)kwenda hospitali na kupima kama ni mimba au ni tatizo la kihomonia au ni magonjwa mengine kama infection na magonjwa ya ngono
    2)kama unaona uvivu kwenda hospitali nenda hata pharmacy ukachukua kipimo kinachoitwa urinary preganancy test maelekezo jinsi ya kutumia utaelekezwa na mphamasia,doctor, au nurse anayeuza hapo pharmacy
     
Loading...