Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kumwacha mkeo ni halali??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 17, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mtu atamwacha baba na mama na kumfwata mumewe
    alichokiunga MUNGU mwanadamu awezi kukitengenisha
    Tangu Mwanzo mpaka kitabu cha ufunuo sijaona Mungu aliumba kaka na dada ama mjomba na shangazi ama babamkubwa na mdogo
    aliumba mke na mume..sasa basi hizi talaka za kila siku zinazoendelea kutolewa mahakamani ni sawa???wewe uliolewa ujaolewa kwa bahati mbaya
    warumi 5:14,17
    itakusaidia zaidi...kabla dhambi aijaingia kulikuwa na mfumo wa utawala ..ambao mtu alikuwa akitumia sura ya Mungu kutawala ..Mtu aliumbwa atawale ulimwengu huu...mfumo wa zamani ulikuwa dunian lakini mufmo mzima toka mbinguni ndio maana ukisali unasema ufalme wake uje mapenzi yake yatimizwe ..uwezi kuja ufalme wa Mungu wakati unatimiza mapenzi ya shetani hata siku moja...

    Embu kama mnatarajia kwenda kuachana wiki ijayo kaeni mkafikirie kwanza maandiko ya Mungu yanasemaje
    Jumapili njema
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    duuh................ukweli mtupu
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    asante ubarikiwe
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    hakuna anaependa kuacha au kuachwa,lakini kuna matatizo mengine huwa kuwa safe ni bora kuachana.kuna mengine yanasuluhishika na yanatatulika mnasameheana. na mengine hayasuluhishiki.kwa dini yangu mimi talaka ni ruksa pale ambapo pana budi
     
  5. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni kwel Pdid,wenye ndoa shikiria ndoa yako vzr sabb ni baraka toka kwa MUNGU.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mi kwa ushauri tu hakuna asie na matatizo na ni vizuri kuanza kuelezana matatizo yenu nyumban badala ya kukimbilia kwa mashemeji ama marafiki ..soln ya ndoa ikokwenu wenyewe m nashukuru hili mamamdidy alilielewa mapema zana so biashara ya kwenda kwa wazazi kukaa kikaoni hakauna hiyo...la muhimu usisubirir kuanza kuomba MUNGU akusaidie ndoa yako mpaka uchapwe kwenye ndoa no anza siku unaagwa kwenye ile ukumbi nakwambia kama uamini kaangalie zawadi ulizopewa na sio wote wanaokushia pale unahsii wanakupa hongera ya kweli wengine washasemea a mikono yao ukingia ndan ya nyumba unajiuiza keleuwii ni huyu kweliii wachaga wakizdiwa tunaita yeleuwiiiiiiiii ni huyuuuuuuuuuu ddeee vviiddii yani dau ,,,
     
  7. N

    Ndumilakuwili Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mfano unachungulia chumba cha gesti, unamfuma mkeo anapigwa msumari na jamaa, tena kwa staili ngeni ngeni halafu mtu anakuambia umsamehe, basi utakuwa na mtindio wa ubongo.
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Biblia nenda nayo polepole.............................ukisoma Mark 10:4-12 & Malaki 2:15-4-16 imemeza yote uliyoyanukuu hapa lakini ukisoma Mathew 19:9 na ninaomba ninukuu:- ""And I say to you, whoever divorces his wife, except for sexual immorality, and marries another commits adultery; and whoever marries her who is divorced commits adultery."
     
Loading...